Dah 🤣🤣 huyu jamaa hata milembe watamkataa. Hawawez hekaheka yakeTumchinje Xmas tumpike na pilau, tumeshachoka na hekaheka zake..!! 😹
Chiwawa mpishi????Kujificha ndo kitu hujuagi..!! 😹
Sasa wewe ndo waambie sio kuanza kufurahia mm kulinganishwa na wewe
Ngoja wakupelekee moto kwenye kuswitch on na off akaunt utajichanganya tu mana kila dakka moja unatakan akaunt hii ijibu ibadilike ujibu na ile.
Braza chiwawa inakuwaje dingilaiAcheni usenge mm sinaga njaa za kulia lia kama pungu humu, huyo jamaa kasawahi kunifwta mpaka pm a naomba msaada, huwa namkandia mara kibao acheni kufananishwa na takataka
Kwamba nimeanza kuwa mgeni humu ndani ama!?😂🤔 Chiwawa ni nani tena?Jana nilitaka kuropoka ila nikasema acha tuone, Uzuri hachelewi kujimix..!! 😹😹
Siwezi kula takataka uliyeshakuwa tepetepe kwa kukazwa matakoni. Punguani mmoja kazi kugeuzwa na wanaume wenzio.Wa kuukuna yupo, sio wewe Chiwawa njaa kali, hata nguvu za kukaza huna.
😂😂😂😂
Punguani mie au wewe unaeomba omba hovyo hapa JF, 😂😂😂Siwezi kula takataka uliyeshakuwa tepetepe kwa kukazwa matakoni. Punguani mmoja kazi kugeuzwa na wanaume wenzio.
Huyu basi atakuwa pacha wako maana anakugawia sana likeHuyu ni msenge anaomba siku nyingi na huwa anataka msaada mpaka anakuja na ID tofauti pm sasa mnataka kunifanya Isha nae? Acheni ujinga
Ni yeye. 😂😂😂Huyu basi atakuwa pacha wako maana anakugawia sana like
Nikae naomba nani? Acha kujifanya mjinga muuzaji wewe, kama soko imekuwa ngumu hama nchi maana Saizi kauli mbiu ni ile ile ya Dudu bayaPunguani mie au wewe unaeomba omba hovyo hapa JF, 😂😂😂
Watu wamekustukiaa Dogo. Fanya kazi hakuna cha buree, ooooh utauponzaaa. Shauri yako.. 😂😂😂😂
Atajijua yeye na ujuha wake, na ache upumbavu wa kunifanya Isha na TakatakaHuyu basi atakuwa pacha wako maana anakugawia sana like
Unajifata pmAcheni usenge mm sinaga njaa za kulia lia kama pungu humu, huyo jamaa kasawahi kunifwta mpaka pm a naomba msaada, huwa namkandia mara kibao acheni kufananishwa na takataka
Watu wamekustukiaa dogo, kazi hutaki unataka kupewa hela kiseree tu, wee utauponzaa,Nikae naomba nani? Acha kujifanya mjinga muuzaji wewe, kama soko imekuwa ngumu hama nchi maana Saizi kauli mbiu ni ile ile ya Dudu baya
Hivi ule uzi umefutwa?😹😹😹 Hawezi kabisaa..!!
Kama min na parody lake la baba mtakatifu..