sawaNi siku ya 18/1/2025 ambapo Yanga ilitolewa na MC Alger
Subiri gemu iisheNi siku ya 18/1/2025 ambapo Yanga ilitolewa na MC Alger
Kuna watu mna miwasho hata mkunwe na grinde vipere havipoiNi siku ya 18/1/2025 ambapo Yanga ilipoteza points dhidi ya MC Alger na kutofuzu robo fainali .
Wana Uto walilia sana
Uzi tayari.Ni siku ya 18/1/2025 ambapo Yanga ilipoteza points dhidi ya MC Alger na kutofuzu robo fainali .
Wana Uto walilia sana
Acha utahiraKuna watu mna miwasho hata mkunwe na grinde vipere havipoi
😆😆😆😆Mimi uto huu mwiko huku nyuma unazidi kuzama tu mwee nisaidieni