Shibuda atangaza kuihama CDM leo hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda atangaza kuihama CDM leo hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jul 23, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,207
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Nipo maswa katika ofisi za Chadema, kwani kuna taarifa kwamba Mbunge wa Maswa Magharibi mkoani Shinyanga, John Shibuda (CHADEMA) ametangaza kukihama Chadema. Nafatilia kwa undani wa habari hizo. lkn zimeshika kasi sana wakati huu.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    source?????
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    fuatilia uje na data fresh!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Atakuwa kafukuzwa huyo. Fuatilia mkuu tupe data
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Gossip
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa kama unajua kafukuzwa lete wewe data basi
     
  7. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Aende zake hilo dude tumechoka kumckia na upopo wake.
     
  8. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kama huna uhakika na unachokiandika ungeanza kwa kuanndika tetesi ktk heading yako.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asiwe na haraka ! Sisi Cdm hatutanii . . . Tunamalizia kukusanya ushahidi juu ya usaliti wake, hukumu ya haki atakumbana nayo. . .
     
  10. M

    Msharika JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 935
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    uitakuwa farajja kubwa kama kweli
     
  11. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shibuda aende tu maana naona huu ni mzigo tena gunia la misumari.
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kahojiwa na wataalam kaona mambo sio he! Nadhaniatakuwa kahaidiwa kupitishwa na ccm
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi litakuwa pigo kubwa sana kwa Magwanda.
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    ni haki yake. Anaweza kuungana na fisadi Rostam wakafanya biashara
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hivi muajiri wako nape anakulipa overtime?
     
  16. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,440
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Fafanua kidogo,pigo kivipi?????
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi alikuwa hajaondoka anasubiri nini, mtu mzima hovyoooooooo!!!
     
  18. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,966
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ikithibitika itabidi nikapate 'Kijeti' kwa Mama Ngina pale Sabasaba kwa Mpili, ili kusherehekea mafanikio na kumtakia safari njema...!
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    huyo ni farasi wa kinyantuzu.

    alichelewa kuhama. na ahame. wala hatutaki majuha kwenye chama chetu.

    dah! habari nzuri sana hii. nilikuwa sina mpango wa kwenda baa, sasa naenda rasmi.
     
  20. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nkumbuka kibwagizo kwenye wimbo aloimba "Nasma Kidogo". - Umekuwa inzi, usafi wataka na uchafu wataka.....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...