Shibuda apania kugombea dhidi ya JK CCM, ajitoa ghafla

Shibuda apania kugombea dhidi ya JK CCM, ajitoa ghafla

Baada ya miaka 15 ndiyo anajua kuwa mwalimu alikuwa na busara? Huu ni mzaha. Kura atakazopata Vunjo zitakuwa sawa na zile za uchaguzi mdogo Busanda!
 
Baada ya miaka 15 ndiyo anajua kuwa mwalimu alikuwa na busara? Huu ni mzaha. Kura atakazopata Vunjo zitakuwa sawa na zile za uchaguzi mdogo Busanda!

Ama kweli adui muombee njaa! Anatafutas ympathy ya Chama Cha Majambazi huyu. Kweli alitumwa na CCM kuhujumu upinzani.
 
mimi sikusikiliza hicho kipindi, lakini kama haya ni ya kweli, basi mzee ajitahidi kukutana na mheshimiwa rais amuombe amuandikie ka-note aende kuonana na madaktari kule alikopimwa akili!!!!!!!!!
mheshimiwa MU, mimi nimekiangalia kipindi na kwa kweli sikumwelewa Mzee Mrema!!! Ni kapata hisia sasa mzee mzima upstairs hamnazo!!! something is wrong with him somewhere!!!

BTW kasema anajirudia zake Vunjoooo kama Nyerere alivomshauri thou hakumsikiliza na anajutia kutomtii baba wa taifa!!!!! LOL!!! chokest mzee!!!!!!!!!
 
Mrema huyu huyu

eeeeh baba huyu huyu Augustine Lyatonga unayemfahamu.....eti '95 niligombea ikala kwangu, 2000 ikala kwangu, 05 ikala kwangu sasa narudi Vunjo na najua hata wale marafuki zangu wa 'CCM' watafuata maneno ya baba wa taifa na kunichagua'

sijamwekea maneno mdomoni hayo kasema mwenyewe
 
Hahaha..huyu ndiye Mrema kwa wale ambao walikuwa hawamfahamu. Kauli kama hizi sio za kiongozi wa upinzani hata kidogo!
 
Nilikwambieni huyu mzee amechuja na watoto wa mjini wanamsemo 'nitoke vipi' mzee anausaka ubunge wa vunjo kwa udi na uvumba na ataendelea kubadilika kama kinyonga ili watu wamuone wa maana chati yende juu na aukwae u-vunjo. ningekuwa mshauri wake ningemwambia atulie kama mzee wa TLP na atafute vijana wa dot.com generation kuwatayarisha kugombea majimbo mbalimbali nchini na akipata wabunge kama 4 ameula kwani ataendelea kula ruzuku vizuri tuu
 
Mrema ingekuwa busara kwake kama angestaafu siasa sasa. Maana ataondoka kwa aibu ulingoni mwa siasa hapo atakapoukosa hata huo ubunge wa Vonjo anaouomba kama huruma za ccm kwake.
 
Nadhani hata sisi wote tunaomjadili Mrema tuna upungufu fulani katika vichwa vyetu. Hivi tumekosa cha kujadili mpaka tufikie hapa!!
 
Nadhani hata sisi wote tunaomjadili Mrema tuna upungufu fulani katika vichwa vyetu. Hivi tumekosa cha kujadili mpaka tufikie hapa!!

Nakuunga mkono Byasel,kuendelea kumjadili Mrema hapa ni kudhalilisha JF ya great thinkers!

Kama kasema kuwa Rais Aman Karume aongezewe muda na hapo hapo kasema kuwa CCM na CUF vifutwe Zanzibar si ni dhahiri sasa kabisa kuwa mzee wa Kiraracha "ng'ombe wake hajarudi zizini"?

Maana kama CCM au CUF vitafutwa kama alivyopendekeza;Rais Aman Karume aliyeshinda kwa kupitia chama cha CCM ataongezewaje muda sasa wakati chama chake kimefutwa?
 
kweli nimeamini small minds discuss people. yaani badala kujadili aliyosema mrema mnamjadili mwenyewe, mbona gazeti la jana mtanzania lilisema ZITTO KABWE NAE ANATAKA KARUME AONGEZEWE MUDA, hilo wala hamkumuona kama zitto kashikishwa senti na ccm na maneno yake ya kipuuzi hivi karibuni ambayo yanaisumbua chadema.

wana JF wenzangu naombeni muwe mna discuss matters,ideas.

SMALL MINDS DISCUSS PEOPLE
MIDDLE MIND DISCUSS MATTERS
GREAT MINDS DISCUSS IDEAS
 
kweli nimeamini small minds discuss people. yaani badala kujadili aliyosema mrema mnamjadili mwenyewe, mbona gazeti la jana mtanzania lilisema ZITTO KABWE NAE ANATAKA KARUME AONGEZEWE MUDA, hilo wala hamkumuona kama zitto kashikishwa senti na ccm na maneno yake ya kipuuzi hivi karibuni ambayo yanaisumbua chadema.

wana JF wenzangu naombeni muwe mna discuss matters,ideas.

SMALL MINDS DISCUSS PEOPLE
MIDDLE MIND DISCUSS MATTERS
GREAT MINDS DISCUSS IDEAS

mkuu na wewe with your great mind kasome thread hii...maoni yatolewayo na wanasiasa wanaotumia majina yao JF yalindwe??? ili ikusaidie kujua Zitto alichosema
 
Mi naona angemalizia tu kwamba anaenda Vunjo kugombea ubunge kwa tiketi ya ccm,tukajua moja.
 
Nasikia mzee huyu huwa anauliza mara kwa mara kama akirudi CCM atapewa cheo gani. Naona ameona wakati wa kurudi umefika, sasa yuko tayari kurudi kwa kiti cha Ubunge.
 
Katika kipindi cha tuongee cha Star TV asubuhi leo, Mhe Augustine Lyatonga Mrema amesema Rais Amani Karume anafaa kuendelea kuwa Rais wa zanzibar katika kipindi cha awamu ya tatu, licha ya ukomo wa kikatiba wa awamu mbili, akidai kwa kufanya hivyo atalinda maridhiano - yake na Seif Sharif Hamad Katibu mkuu wa CUF ambayo anaamini ni msingi mkubwa wa kurejea kwa amani na maelewano Zanzibar.

Anadai muda uliobaki kati ya sasa na oktoba kwenye uchaguzi mkuu hautoshi kutekeleza maridhiano kikamilifu na kama atakuja mwingine maridhiano yanaweza yasiendelee na zanzibar watareja kwenye mpasuko.

Pia anataka vyama vya siasa CCM na CUF vifutwe huko Zanzibar kwa kuwa hivyo ndivyo msingi wa machafuko zanzibar. Pia anataka Serikali ya Mseto iwepo Zanzibar kwa kuwa siasa ya wengi wape haiwezekaniki zanzibar.

Na anasema kugombea Urais ni Biashara kichaa kwake, na anasema Mwl Nyerere alimshauri kugombea ubunge, akapuuza na kugombea Urais, ikala kwake, na asiyesikia la mkuu, huvunjika mguu, na kwamba sasa anaamua kwenda kugombea Ubunge Vunjo, kwa kuwa Hayati Baba wa Taifa ni Muasisi wa CCM basi wana CCm wanapaswa kumuunga mkono.

Mrema anazeeka vibaya!
 
Na anasema kugombea Urais ni Biashara kichaa kwake, na anasema Mwl Nyerere alimshauri kugombea ubunge, akapuuza na kugombea Urais, ikala kwake, na asiyesikia la mkuu, huvunjika mguu, na kwamba sasa anaamua kwenda kugombea Ubunge Vunjo, kwa kuwa Hayati Baba wa Taifa ni Muasisi wa CCM basi wana CCm wanapaswa kumuunga mkono.


Mzee huyu kafulia jamani
 
kweli nimeamini small minds discuss people. yaani badala kujadili aliyosema mrema mnamjadili mwenyewe, mbona gazeti la jana mtanzania lilisema ZITTO KABWE NAE ANATAKA KARUME AONGEZEWE MUDA, hilo wala hamkumuona kama zitto kashikishwa senti na ccm na maneno yake ya kipuuzi hivi karibuni ambayo yanaisumbua chadema.

wana JF wenzangu naombeni muwe mna discuss matters,ideas.


Zipi sasa ambazo wewe ume-discuss hapa? wewe ndo zaidi ya bure kabisa.
 
Huyu mzee kafulia kwelikweli,maoni yake kwa sasa ni yakutatanisha sana mara.Basi na arudi CCM akawe mpiga bede mkuu kama wakina hiza,na wengineo vyeo visivyo hata kwenye ulimwengu wa sasa.
nadhani inabidi atafute tabibu ya akili,ina walakini sana.
 
Katika kipindi cha tuongee cha Star TV asubuhi leo, Mhe Augustine Lyatonga Mrema amesema Rais Amani Karume anafaa kuendelea kuwa Rais wa zanzibar katika kipindi cha awamu ya tatu.

Hii inaonesha ni kiasi gani hata yeye kama angepewa madaraka ya urais ni nini angefanya, viongozi wa aina hii ni hatari kwa taifa letu.


Pia anataka vyama vya siasa CCM na CUF vifutwe huko Zanzibar kwa kuwa hivyo ndivyo msingi wa machafuko zanzibar.

Huku anataka Karume aongezewe muda, huku anataka chama cha CCM na CUF vifutwe, sasa hapa karume atakuwa anatokea chama gani.

Na anasema kugombea Urais ni Biashara kichaa kwake, na anasema Mwl Nyerere alimshauri kugombea ubunge, akapuuza na kugombea Urais, ikala kwake, na asiyesikia la mkuu, huvunjika mguu, na kwamba sasa anaamua kwenda kugombea Ubunge Vunjo, kwa kuwa Hayati Baba wa Taifa ni Muasisi wa CCM basi wana CCm wanapaswa kumuunga mkono.

Baada ya kugombea urais kwa miaka 15 leo anakuja na habari tofauti, huku ni kufilisika kisiasa na huko vunjo sijui atapita vipi.

kwamba sasa anaamua kwenda kugombea Ubunge Vunjo, kwa kuwa Hayati Baba wa Taifa ni Muasisi wa CCM basi wana CCm wanapaswa kumuunga mkono.

Sasa ameamua kuomba sympathy kwa chama alicholiita cha majambazi.

My Take: Kila zama na kitabu chake, Mrema bado anakitabu cha zama zilizopita.
 
Back
Top Bottom