Shetani naye yumo!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shetani naye yumo!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by marejesho, Feb 29, 2012.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,497
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    Mtumishi wa MUNGU mmoja akiwa kwenye gari alisimamishwa na Trafic Police,police
    akiwa anahitaji rushwa alianza kuuliza maswali mengi, mara mbona
    gari lako linatoa moshi mwingi? mbona gari lako matairi yameisha,
    hatimaye polisi akamuamuru padre waende nae kituoni.
    Njiani polisi alimuuliza , umesema wewe ni Mtumishi wa MUNGU, je unabiblia
    ndani ya gari, akajibu ndio ninayo, polisi akamuambia ,
    pack gari pembeni na unipe biblia. Mtumishi akapaki gari na kumpa biblia
    yule polisi,Polisi akasita kupokea, akamwambia Mtumishi 'fungua na usome
    Mathayo 5:25-26 "Mtu wa Mungu akasoma ":
    "Patana na Mshtaki wako upesi,wakati uwapo pamoja naye njiani: yule mshtaki asijekukupeleka kwa kadhi na kadhi akakupeleka kwa askari,ukatupwa gerezani.
    " Amin nakuambia,Hutoki humo kamwe hata uishe kulipa senti ya mwisho"
    Mtu wa Mungu akampa yaliyo yake kaizari.
    Polisi akatabasamu na kusema 'msifanye migumu mioyo yenu".. Enenda kwa amani.
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaa! Polisi kumbe nao wanazidi kubuni mbinu za kujipatia riziki. Nakushauri mkuu siku nyingine ukitaka kupost thread za kuchekesha kama hizi uzipeleke katika jukwaa la jokes na udaku
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! Bora umemwelekeza
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Dah kweli wana mbinu kali
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa wanaubia na jokes kwani?
     
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kheee khee khee
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,497
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu nimekusoma!!!
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shetani huwa hawamfwati mtu ambaye anafanya uhalifu. Haingii baa wala hawafati wanao mkosea muumba kwa hiyari.

    Shetani huwa anawa fata wale ambao wanai chunga mipaka ya uadilifu.

    Ho wamo miskitini na makanisani. Wale wanaoweza kujichinga na zinaa na vileo. Hao ndiyo anawapenda ili awapotoshe.

    Hpo shetani kamtolesha rushwa mtu wa kitabu cha muumba. Kafanikisha azma yake.
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    ukiwa mjanja utakula kwa maadiko ila subiria hukumu.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Siku nyingine usirudie.
    MP.
     
Loading...