Sheria zinanichanginyi saani ?

Sheria zinanichanginyi saani ?

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Posts
11,175
Reaction score
14,730
Wakuu ni kwanini chenge aue mtu kwa uzembe alipe laki sita harafu mwizi wa kuku miaka 3 bila faini.ua kwa kuwa sheria ni taaluma exacutive ina jali executive offences , na mahakama yetu kama pesa ilizotaarifiwa kuibiwa ni 40 bln na kidogo kwa nini ilipotoa hukumu ya bion kama 6 isikomae na walioiba zingine hata wakirudisha haifuti kosa au iko influenced na siasa ?
 
Back
Top Bottom