Sheria ya ajira inasemaje juu ya vyama vya wafanya kazi? Ni hiari ama lazima?

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
6,171
Points
2,000

sirluta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
6,171 2,000
Mke wangu ambaye ni mwalimu wa shule ya serikali ameshangaa kukuta kwenye risiti ya mshahara makato ya CWT CONTRIBUTION wakati hajawahi kuomba wala kujiunga na chama hicho. Kuna sheria ya kumwunganisha mtu kwenye chama bila kumshirikisha? Nadhani limewatokea na wengine. Afanyeje kama hayupo tayari?

Nawasilisha.
 

maleka

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
143
Points
195

maleka

Senior Member
Joined May 23, 2013
143 195
Mke wangu ambaye ni mwalimu wa shule ya serikali ameshangaa kukuta kwenye risiti ya mshahara makato ya CWT CONTRIBUTION wakati hajawahi kuomba wala kujiunga na chama hicho. Kuna sheria ya kumwunganisha mtu kwenye chama bila kumshirikisha? Nadhani limewatokea na wengine. Afanyeje kama hayupo tayari?

Nawasilisha.
Mkuu Sirluta naomba kuongezea hapo hapo pia kwa makampuni binafsi inasemaje sheria kuhusu hivi vyama kwa mfano TUICO, je ni lazima kujiunga.

wajuzi karibuni mtusaidie.
 

Forum statistics

Threads 1,389,931
Members 528,059
Posts 34,039,003
Top