Sherehe za Mei Mosi Tanga, JK mgeni rasmi

Sherehe za Mei Mosi Tanga, JK mgeni rasmi

quot, "mkwwere ndio kaanza kuongea. Anakiri kwamba serikali inatambua matatizo ya serikali. Anadai mwaka ujao wa fedha imepanga kutumia 48.3% ya pato la ndani kulipa mishahara na posho" unquote.

Jamani tujaribu kuwa wakweli. Kwa nini tumsingizie Rais kwa kuwa na lengo la kutumia asilimia 48.3 kulipa mishahara na posho. Je maendeleo yatapatikanaje kama kiasi kikubwa cha mapato kinaishia kwenye malipo kama hayo wakati wafanyakazi wa umma hawafiki hata nusu milioni? Tujaribu kutoa hoja zenye meshiko
 
Blaza anaendelea kutoa simple justifications za kulinganisha matatizo yetu na ya jirani. Sijaelewa bado anachoongea huyu blaza
 
tuleteeni picha kuthibitisha kama kweli sherehe hazikufana. Vinginevyo ni porojo zisokuwa na mashiko
 
Anasifia ubora wa mitaala kutoa mafunzo yanayotakiwa na soko la ajira ili waajiriwe au kujiajiri
 
Sjui blaza anaongea nini ananimalizia umeme tu maana inaonekana hajajiandaaa
 
Somo la ujasiriamali litaweza kusaidia vijana kujiajiri hata kama wamefuzu masomo yasiyotakiwa kwenye soko la ajira
 
Lugha inasaidia kupata ajira nje. Anapigia upatu kiarabu ili wapate ajira uarabuni
 
Naamini bado Chama tawala hakijui njia ya kutokea. Nahisi ni kiwewe cha utawala. Kila alipo Rais nimekuwa nikiona mavazi ya CCM. Hata kampeni za ukimwi utaona jezi za chama!

Ni kweli kwamba wana-CCM hawajaelimika kiasi hiki, miaka 35 tangu waingie ktk siasa! Hawatofautishi chama na ukimwi, chama na mei-mosi, n.k. shit!
 
Leo ni siku ya wafanyakazi duniani. JK atazungumza na wafanyakazi kupitia sherehe za mei mosi. Atakuwa na jipya la kuwaambia wafanyakazi maana amekuwa hatekelezi ahadi zake?

Amesahau alipowaambia wafanyakazi akili zao wachanganye na za mbayuwayu wakati wa mgomo wao na kuwaambi wagome hata miaka minane kamwe hawataongezewa mishahara?

Leo mshahara uko palepale wakati mfumko wa bei ni mkubwa na wafanyakazi wanakatwa kodi kubwa kuliko hat wafanyabiashara.





JK bwana, anaendelea kupiga sanaa!

Kaongela swala la mashamba ya miwa ili kuzalisha sukari......naona hili ameamua kulivalia njuga kwa kumega mbuga ya

Sadan na kumuuzia mtu ili alime miwa!!.....cha nazi kaazi kweli! pia anaongelea kuongeza uzalisha wa mpunga kwa miaka

ijayo ili kupunguza bei ya mchele kwa sasa!


Anagusia pia wakulima wa mananasi wasiolipa kodi kwamba eti ndiyo kikwazo cha kuongeza mapato ya serikali!!!!! badala

ya madini!!!

........

......tutaendelea kuwa juza usaha wake....
 
Wanawake ni maskini zaidi ya wanaume. Hufanyishwa kazi zisizo na ujira. Wanaume Hupika chakula hotelini kwa vile wanalipwa lakini nyumbani wanamwachia mwanamke
 
Wanaovaa ndio vilaza na si CCM wala viongozi wake
 
Grrriii muombe Mungu kama hataanguka! Huyu mkwele asivo kubalika ningekuwa mimi ningeachana na majukwaa kwani mambo yamemshinda!
 
Anazungumzia mafao ya wastaafu ili kuondoa tofauti za ukokotoaji wa malipo kwenye mifuko mbalimbali
 
Back
Top Bottom