Sherehe za Mei Mosi Tanga, JK mgeni rasmi

Sherehe za Mei Mosi Tanga, JK mgeni rasmi

blaza mgaya kambip jk kwa kusema eti mahusiano ya wafanyakazi na serikali ni ya utata!!!!!!
 
wagen waalikwa hawakujulikana kabla ya sherehe, mgaya amebabaika na kuwasahau wengine akiwemo jembe la mby mjini MH. JOSEPH MBILINYI aka SUGU!
 
Hata mbunge mnwenyeji Mhe. Omary Nundu alisahauliwa mpaka Mgaya alipokumbushwa
 
Huyo mdau hata kusoma alichoandika mwenyewe inamshinda? au naae kaandikiwa?
 
Tanzania kwa sherehe hapo tanga tu ni zaidi ya billion bado maazimisho kila mkoa mpaka wilaya hizo hela ni malipo ya maslahi ya wafanyakazi wote.
 
Tanzania kwa sherehe hapo tanga tu ni zaidi ya billion bado maazimisho kila mkoa mpaka wilaya hizo hela ni malipo ya maslahi ya wafanyakazi wote. Kenya washatangaza mshahara wa kima cha chini tu ndio utapanda. Sisi je.
 
Wana bodi,
Kutoka Tanga mjini, response ya wafanyakazi ni Ndogo Mno...pole pole tu tutafika, tutang'oa mzizi wa fitina,huyu Mgeni Rasmi ndo Mwanzo wa kila tatizo linaltukabili kwa Sasa....
 
Huyu jamaa anaeongea kiswahili kibovu hivi ni nani? naona anatukana tu nimeona ametukana kama mara mbili hivi ooh kumbe sio wa kwetu!!!!! huyu nae kajichokea kweli
 
Huyu mama anaeongea saaasa hivi kama vile yuko usingizini sijui nani?
 
Bahati nzuri nawafanyia kazi Wahindi, najua vile Mzee mwinyi anakula gawio kwa kushinikiza kutolewa kibali kwa properties kujengwa kwenye Mapito ya wanyama kinyume cha sheria. He earns 20% since year 1992. Huyu mwajiri ameajiri Wa Tanzania Kama 700, kiburi alicho nacho Ni kutoa ajira tu and nothing more! Mtanzania analipwa 600000 thou maximum. Mkenya $2000 US minimum
! Mzungu $5000 minimum forget about all other benefit fringes wanapata!
Matumbo Yao Ni moto sana vile Ezekiel Maige ataondoshwa kwenye system, they are crossing their fingers ili Mtu atakaewekwa kwenye mfumo awe mdhalimu kwa kuwa favour wao!

Sitegemei chochote cha maana kutoka Ccm ya Leo! Nipo nimejichokea lakini Nina tumaini.

NB: kampuni inaitwa Sopa management Ltd!

Faida kwa siku Ni kati ya dollar 1000000 (lakimoja) Hadi 700000! What a shame! Wanatudharau na hakuna wakusimama kutetea Hilo?

Chakushangaza wafanyakazi wanalipa kodi kubwa zaidi ya mwajiri!

Tafakari chukua hatua!
 
Wana bodi,
Kutoka Tanga mjini, response ya wafanyakazi ni Ndogo Mno...pole pole tu tutafika, tutang'oa mzizi wa fitina,huyu Mgeni Rasmi ndo Mwanzo wa kila tatizo linaltukabili kwa Sasa....

Nadhani ingenoga sana kama angekuta uwanja mtupu kabisa.
 
ukistaajabu ya musa ndio hayo hao maafisa wa serikali waliombatana na JK posho zao kwa siku zinazidi mshahara wa mfanyakazi huko si kudhalilishana, leo wakiahidiwa nyongeza ya mshahara mpaka waje wapate mwakaniii, kama wanashindwa kulipa madeni ya walimu na kulipa mishahara kwa wakati sijui kama leo itatoka ahadi ya ukweli.. muda utatuambia
 
Wana bodi,
Kutoka Tanga mjini, response ya wafanyakazi ni Ndogo Mno...pole pole tu tutafika, tutang'oa mzizi wa fitina,huyu Mgeni Rasmi ndo Mwanzo wa kila tatizo linaltukabili kwa Sasa....

tupe mapix hayo mkuu!
 
Ni kosa la jinai kumwalika JK ambaye ndiyo chanzo cha matatizo ya kila aina hapa TZ, including matatizo ya wafanyakazi!!
 
Nimesikia wamezomea alipotambulishwa mkt wa ccm tanga. yaani ccm kama fisi akatizaye kijijini mchana, lazima azomewe.
 
Inamaana baba mwanaasha ameshindwa kukodisha malori ya kusomba watu kuwaleta hapo uwanjani?
 
Inamaana baba mwanaasha ameshindwa kukodisha malori ya kusomba watu kuwaleta hapo uwanjani?

Hela za malori aliondoka nazo rosti tamu labda amuombe arudi temporary kumsaidia kwa mei mosi
 
Kama Katika Atakayozungumza hakuna Maslai mazuri(Nyongeza ya mishahara) kwa wafanyakazi ni Bure
 
Back
Top Bottom