Shenaz

mwacheni77

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
763
225
Msimchokonoe dada wa watu,yaliyopita yamepita na sote safari yetu ni moja,na aliye msafi achukue jiwe ampige
 

bacha

JF-Expert Member
Aug 19, 2010
4,305
1,195
kweli mambo huja na kupita,

nikikumbuka vimbweka vya huyu dada mpaka nachoka kabisa..........

Big up SHENAZ..................
 

Nzagamba Yapi

Senior Member
Sep 1, 2011
167
0
Niliwahi kulishika **** lake pale kaunta ya billcanas alipokatiza mbele yangu duh nilifarijika sana **** lilikuwa mpaka na kona...kila nafsi itaonja mauti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom