Shemeji wa makamu wa Rais alamba uteuzi, mashalaah

Shemeji wa makamu wa Rais alamba uteuzi, mashalaah

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Posts
1,155
Reaction score
2,703
4F00FD20-C1CB-41F3-8299-38E704D08E9C.jpeg
 
Mavyeo kama DC, RC, DAS, RAS ni mavyeo yaliundwq kuwaingiza watu kwenye keki ya taifa na wakuu, kama namna ya kuhakikisha watu wao wanafaidika na keki hiyo.

Ndio maana katiba mpya hawaitaki hawa jamaa, bora waue watu tuu. Rasimu ya Warioba, ilifutilia mbali haya mavyeo ya pichu.
 
Mavyeo kama DC, RC, DAS, RAS ni mavyeo yaliundwq kuwaingiza watu kwenye keki ya taifa na wakuu, kama namna ya kuhakikisha watu wao wanafaidika na keki hiyo.

Ndio maana katiba mpya hawaitaki hawa jamaa, bora waue watu tuu. Rasimu ya Warioba, ilifutilia mbali haya mavyeo ya pichu.
Upo Sahihi..bila nguvu ya ziada,hatutopata KATIBA BORA
 
Back
Top Bottom