Sheikh Ponda: Maimamu wamekutana kujadili tamko la IGP, tutakaa na Maaskofu tutoe tamko la pamoja

Sisyphus

JF-Expert Member
Oct 8, 2015
2,595
2,000
Labda mkakae na askofu Gwajima sio hawa wa Kanisa ... maana kama mnayofunza ni mema kuna haja ya kuwa na MASHAKA?
 

yello masai

JF-Expert Member
Jan 8, 2016
3,149
2,000
Wewe umechukua post kwenye akaunt fake ya Sheikh ponda.

Akaunti halisi ni hii

Screenshot_2021-09-13-10-33-54-127_com.twitter.android.jpg
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
5,357
2,000
IGP yupo sawa tumechelewa, control Ni muhimu ,imekuwa jambo rahisi kusajili na kuanzisha taasisi za kidini, huenda Wenye Nia ovu wanatumia mianya hiyo penyesha agenda zao.
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
13,162
2,000
Tamko la Sirro linawalenga waislamu, wakristo wameingizwa kama cover tu kubalance.

Wote tunajuwa hakuna gaidi aliwahi kusikika akisema bwana asifiwe, bali ni takbiir na Allah Uhakbar.

Na hakuna mafunzo ya kareti makanisani bali kwenye madrasa na misikiti hasa hawa Markaz.
Na hakuna gaidi anayefanya ugaidi kwa kutumia karate, maana ingekuwa hivyo huko China kungekuwa na ugaidi wa kutisha. Magaidi wanatumia silaha wanazotengeneza mzungu.

Wakitoka madrasa wataingia kwenye vikao vya vyama vya siasa kuangalia nako kama hawafundishani ugaidi.
 

Magobe T

JF-Expert Member
Mar 19, 2008
4,159
2,000
Sheikh Issa Ponda amesema Maimamu wa Dar es salaam wamekutana kujadili tamko la IGP Sirro kwamba polisi watakagua mafundisho yanayofundishwa kwenye nyumba za ibada ikiwa ni Madrasa na Sunday svhools.

Tutaomba kukutana na wenzetu maaskofu ili tutoke na tamko la pamoja, anaandika Ponda katika ukurasa wake wa twitter.

Maendeleo hayana vyama!

View attachment 1935628
Utatuzi wa mgogoro au tatizo ziku zote uko ndani mwa mwenye au anayeona tatizo.
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
13,162
2,000
Kama hawafundishi ugaidi kwa nini waogope kukaguliwa?

Shehe Ponda tulia ,tunajua waliokimbia Gabo delgado wamekuja Tazania kujijenga upya.
Sasa Tanzania kuna madrasa ngapi? zingekuwa zinafundisha ugaidi si ingekuwa hatari, na istoshe mbona wangekuwa washajua maana masheikh mashushushu wapo kibao kama wale Bakwata hivyo ilikuwa haina haja ya polisi ndio kuingilia.
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
13,162
2,000
Sheikh ponda asichanganye siasa na dini
Duniani kote serkali humonita mafunzo yanayokinzana na imani za dini husika

Haiwezekean madrasa au Sunday school watoto wanafundishwa ugaidi then serkali ijitenge
Ugaidi unafundishwaje? maana hata akina Sirro walisema Hamza alijifunza ugaidi kupitia mtandao.
 

Shehullohi

JF-Expert Member
Jul 21, 2020
2,545
2,000
Mambo ya imani ni magumu. Wapinga Kristo wana sema Yesu Kristo kaleta upanga duniani wakifikiri ni kwa maana ile ya majambia na sime za wamasai. Wafuasi wa Yesu Kristo tunajua
Upanga Yesu Kristo aliomanisha ni Neno la Mungu ambalo ni upanga ukatao kuwili. Mtu anasema Masheikh na Maskofu tutakuta. Unabaki unashangaa tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom