Sheikh mkuu wa Dar es salaam, haki ndio msingi wa amani

Sheikh mkuu wa Dar es salaam, haki ndio msingi wa amani

LorenzoA

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Posts
5,889
Reaction score
17,753
Akizungumza katika kongamano la amani liliofanyika mnaz mmoja sheikh mkuu wa Dar es Salam, Amesema haki ndio msing wa amani, bila haki amani haiwezi kuwepo, akitolea mfano wa yaliyotokea Misri kwamba mnaweza kuwa taifa la waislam tupu, au wakristo tupu, lakini bila haki amani haiwezi kuwepo.

My take, anaungana na kaul ya Dr SLAA kwamba amani haiubiriwi kwani amani ni tunda la haki.

Vile vile anaungana na sheria ya asili kwamba kwenye haki amani hutawala.

Ahsante sana Sheikh mkuu!!
 
Angefafanua kabisa kueleza aliyenyimwa haki na ni haki gani kuliko kudai haki isiyofahamika wala aliyedhulumiwa hasemi amedhulumiwa kitu gani ili arudishiwe? Haki kwa wenzetu ni kama fumbo ambalo linafumbuliwa kupitia uchochezi wa Ponda.
 
Akizungumza katika kongamano la amani liliofanyika mnaz mmoja sheikh mkuu wa Dar es Salam, Amesema haki ndio msing wa amani, bila haki amani haiwezi kuwepo, akitolea mfano wa yaliyotokea Misri kwamba mnaweza kuwa taifa la waislam tupu, au wakristo tupu, lakini bila haki amani haiwezi kuwepo.

My take, anaungana na kaul ya Dr SLAA kwamba amani haiubiriwi kwani amani ni tunda la haki.

Vile vile anaungana na sheria ya asili kwamba kwenye haki amani hutawala.

Ahsante sana Sheikh mkuu!!

sheikh salum ni Mwingi wa busara.nlimsikiliza kupitia channel 10 siku wakiwa kwenye Kipind yeye na lipumba,na mchungaj mmoja,kwa kwel alijenga Hoja za msing na kutoa ushaur nn kifanyike ili aman iwepo
 
Huyu nae mpenda vyombo vya habari tuu!!akawa msemaji wa bakwata,hata siku moja hajaita vyombo vya habari kuzindua mradi wa maendeleo wa waislamu
 
Huyu nae mpenda vyombo vya habari tuu!!akawa msemaji wa bakwata,hata siku moja hajaita vyombo vya habari kuzindua mradi wa maendeleo wa waislamu

Kama waislamu hamjaibua hiyo miradi atazindua nn!?Ww km muislamu una mchango gani!? au unamponda tu kwa vile hupendi Bakwata!?
 
Huyu Sheikh anaakili sana, nimekutana nae wakati cba inafurulisha waislam, hongera kwa kuwa na akili kiasi cha kutumikia taifa kwa weledi, amani inatokana na haki sio maombi baba.
 
Huyu nae mpenda vyombo vya habari tuu!!akawa msemaji wa bakwata,hata siku moja hajaita vyombo vya habari kuzindua mradi wa maendeleo wa waislamu

Ulianzisha mradi akakataa kuja kuzindua?, au unataka achukue fedha zake na wanae aanzishe mradi wa waislamu??? acha ujinga wewe.
 
Hakuna sheikh mkuu wa mkoa bali kuna sheikh wa mkoa. Andika taarifa kwa usahihi ili ueleweke na uaminike
pili hii kauli ni ya lipumba miaka nenda rudi, slaa ameipoka tu
 
Huyu shekh huwa namkubali sana. Na nilishawai kumwanzishia thredi.
 
Angefafanua kabisa kueleza aliyenyimwa haki na ni haki gani kuliko kudai haki isiyofahamika wala aliyedhulumiwa hasemi amedhulumiwa kitu gani ili arudishiwe? Haki kwa wenzetu ni kama fumbo ambalo linafumbuliwa kupitia uchochezi wa Ponda.


Nafikiri wewe ndio umeupata ujumbe hasa na zinazofuata ni porojo.
 
huyu sheikh mi huwa namkubali sana ni mtu mwenye busara sana huwa napenda sana kumsikiliza kwenye media yoyote
 
Hana Lolote Huyo Shekhe,kazi Ya Kuwagawa Waislam Kimakundi,na Kusema "waliouona Mwez Ni Ansar Sunna,tuendelee Kufunga"kwan Ansar Sunna Syo Waislamu? Wana La Kujbu Kwa Allah Hawa Viongoz Wanaoungana Na Makafr Kuukandamiza Uislamu,huyu Na Muft Wa Bakwata C Ndo Wana Support Mashekhe Wahojiwe Na Usalama Kabla Hawajaongea Miskitin,
 
Haki huweka mazingira ya usawa + kutimiza wajibu........e.g una haki ya kushiriki...lakini usipowajibika unaweza usishiriki, una haki ya kupata elimu lakini usipowajibika hutaelimika......nk nk

.......Amani ni tunda la Upendo........PERIOD!
 
No doubt about that, tofauti itakuja katika anachokimaanisha kwenye neno "haki"
 
Amewalenga haswa mafisadi na magaidi wanaokimbilia makanisani na misikitini kawakidai kuombea aman huku wakijua fedha wanazochanga ni wizi wa mali zetu.
Bila haki hakuna aman.ndio principle...
 
Nape,mwigulu na nchimbi amani ni tunda la maombi na dua. Ukiwapiga risasi akina ponda na chadema ukawapiga mabomu kwenye mikutano yao,wahi msikitini na kanisani piga maombi ya nguvu amani itarejea 2
 
Hakuna sheikh mkuu wa mkoa bali kuna sheikh wa mkoa. Andika taarifa kwa usahihi ili ueleweke na uaminike
pili hii kauli ni ya lipumba miaka nenda rudi, slaa ameipoka tu
nina uhakika kiswahil ulipata D au F.. huelew k2 unachosema, we unataka kusema yeye yuko mwenyewe mkoa wa daslam? vp sheikh wa msikit wa mtoro akienda mtwara, nae c ataitwa sheikh waj mkoa wa daslam? aftal that was nt my concern, mine was wat he said!!!!
 
Back
Top Bottom