PostGE2025 Sheikh Mavumbi: Amani kwanza haki baadae, tuilinde amani yetu

PostGE2025 Sheikh Mavumbi: Amani kwanza haki baadae, tuilinde amani yetu

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,220
Reaction score
3,799
Sheikh Mkuu wa mkoa wa Tabora, Ibrahimu Mavumbi amewataka Waumini wa dini ya kiislamu mkoani Tabora kufuata maelekezo ya serikali na viongozi wa dini kuhusu kuilinda amani ya Taifa.

Sheikh Mavumbi ametoa rai hiyo wakati akifungua misikiti mitatu katika Wilaya za Igunga na Nzega mkoani Tabora akisema kila muumini na Mtanzania anawajibika kulilinda Taifa lake kwa kudumisha amani.

SHeikh Mavumbi amesema zipo athari mbalimbali zinazoweza kutokea endapo wananchi hawatalilinda Taifa ikiwemo kukwama kwa shughuli za kila siku zinazoweza kuwaingizia kipato.

Akiwa katika wilaya hizo,Sheikh amezindua misikiti ya AL RAHMAN uliopo kijiji cha IDUDUMO,msikiti wa AL RAHIM uliopo BUHEKELA A na msiti wa AL SHEIKH KHALID ambayo imejengwa na taasisi ya ALTIJARAH AL RABIHA.


 
20251115_024450.jpg


InaumaSana/ItHasAForkVery
 
Sheikh Mkuu wa mkoa wa Tabora, IBRAHIMU MAVUMBI amewataka Waumini wa dini ya kiislamu mkoani Tabora kufuata maelekezo ya serikali na viongozi wa dini kuhusu kuilinda amani ya Taifa.

Sheikh MAVUMBI ametoa rai hiyo wakati akifungua misikiti mitatu katika Wilaya za IGUNGA na NZEGA mkoani TABORA akisema kila muumini na Mtanzania anawajibika kulilinda Taifa lake kwa kudumisha amani.

SHEIKH MAVUMBI amesema zipo athari mbalimbali zinazoweza kutokea endapo wananchi hawatalilinda Taifa ikiwemo kukwama kwa shughuli za kila siku zinazoweza kuwaingizia kipato.

Akiwa katika wilaya hizo,SHEIKH MAVUMBI amezindua misikiti ya AL RAHMAN uliopo kijiji cha IDUDUMO,msikiti wa AL RAHIM uliopo BUHEKELA A na msiti wa AL SHEIKH KHALID ambayo imejengwa na taasisi ya ALTIJARAH AL RABIHA.


BAR KWATA ni KUKU
 
Sheikh Mkuu wa mkoa wa Tabora, IBRAHIMU MAVUMBI amewataka Waumini wa dini ya kiislamu mkoani Tabora kufuata maelekezo ya serikali na viongozi wa dini kuhusu kuilinda amani ya Taifa.

Sheikh MAVUMBI ametoa rai hiyo wakati akifungua misikiti mitatu katika Wilaya za IGUNGA na NZEGA mkoani TABORA akisema kila muumini na Mtanzania anawajibika kulilinda Taifa lake kwa kudumisha amani.

SHEIKH MAVUMBI amesema zipo athari mbalimbali zinazoweza kutokea endapo wananchi hawatalilinda Taifa ikiwemo kukwama kwa shughuli za kila siku zinazoweza kuwaingizia kipato.

Akiwa katika wilaya hizo,SHEIKH MAVUMBI amezindua misikiti ya AL RAHMAN uliopo kijiji cha IDUDUMO,msikiti wa AL RAHIM uliopo BUHEKELA A na msiti wa AL SHEIKH KHALID ambayo imejengwa na taasisi ya ALTIJARAH AL RABIHA.


Usiwe unaleta huo uchafu hapa JF. Hapa zinajadiliwa hoja ,a watu wenye akili timamu, siyo za mtu kama Mavumbi ambaye kiakili anazidiwa hata na mbwa aliyefundishwa vizuri.
 
Amani ni Matokeo sio Mchakato, Mchakato wa Haki na Uadilifu huzaa Amani. Ni vigumu kuvuna Maembe ilhali ulipanda mihogo.
 
Elimu elimu elimu,
Hawa mashekh ni takataka Tupu.

9D apitiwe apewe Amani bila Haki
 
Jina lake tu "Sheikh Mavumbi" unaona kabisa hakuna Sheikh hapo. Huyo ni mavumbi tu.
 
Back
Top Bottom