SHEDEDE nabisha hodi humu!

SHEDEDE

Member
Feb 6, 2021
53
125
Nipokeeni.

Pia ningependa kupata ndondoo mbalimbali za matumizi ya jukwaa hili kama kuna maangalizo tupeane mapema.

Mfano nikitaka mchumba napataje....
Nikitaka kutangaza nauza simu yangu nafanyaje....n.k
 

Ulimakafu

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
23,751
2,000
Nipokeeni.

Pia ningependa kupata ndondoo mbalimbali za matumizi ya jukwaa hili kama kuna maangalizo tupeane mapema.

Mfano nikitaka mchumba napataje....
Nikitaka kutangaza nauza simu yangu nafanyaje....n.k
Weka kapicha na namba ya simu.
 

isajorsergio

Platinum Member
Apr 22, 2018
3,645
2,000
Karibu! SHEDEDE

Humu ndani tunaongozwa kwa misingi ya sheria na taratibu zilizowekwa na jukwaa. Naamini umekubaliana na taratibu hizo na kujiunga.

Ndani ya jukwaa/mtandao huu utaona majukwaa mbalimbali mfano:- Hoja na Habari Mchanganyiko, Mapenzi Mahusiano na Urafiki na Matangazo Madogo.

Ukihitaji mchumba utadadavua kupitia Jukwaa dogo la LOVE CONNECT kupitia Mapenzi, Mahusiano na Urafiki endapo ukihitaji kuuza kishkwambi chako utaeleza kupitia Matangazo Madogo.
 

njoo kwetu

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
660
1,000
Ili uimalike vizuri JF.. Kasome uzi wa kula tunda kimasihara...

Ukitoka hapo kasome uzi zote za mshana jr.. Hapo utajua maana ya uchawi..

Ukimaliza tu mtafute habibu na nyuzi zake za upelelezi..
Nipokeeni.

Pia ningependa kupata ndondoo mbalimbali za matumizi ya jukwaa hili kama kuna maangalizo tupeane mapema.

Mfano nikitaka mchumba napataje....
Nikitaka kutangaza nauza simu yangu nafanyaje....n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom