Sharo Millionea afariki dunia

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,454
2,000
Wana Jf,

Kuna habari za kusikitisha na uhakika kuwa msanii aliyekuwa maarufu kwa jina la Sharo Millionea jina lake Hussein Ramadhani, msanii wa muziki na maarufu katika kuwepo kwake katika matangazo kwa style ya aina yake amefariki dunia baada ya kupata ajali ya gari Tanga.

Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.






====================
UPDATE
====================

Kamanda wa Polisimkoani Tanga, Constatine Masawe amekiri kutokea kwa msiba wa Sharobaro, baada ya kupata ajali katika kijiji cha Lusanga, Muheza ambapo pia ndio nyumbani kwao. Sasa naweza kusema R.I.P Sharomilonea.
Kamanda wa polisi mkoa wa Tanga kathibitisha - kutoka Clouds radio
Picha za gara aliyopata nayo ajali Marehem Hussein a.k.a Sharo millionea.





 

namanyele

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
1,855
1,250
Ndugu wana jf sina hakika na hii habari but katika pitapita yangu mtaani nikaskia hizi habari ambazo sio rasmi,tunaomba wenye uhakika basi watujuze maana wasanii wetu ndo wanazidi kuisha,nawasilisha
 

chicco

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
748
225
inasemekana kuwa msanii nguli wa comedy na muziki sharo milionea amefariki dunia kwenye ajali ya gari iliyotokea huko muheza tanga. Source: channel ten tv
 

Concrete

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
3,606
0
Kuna habari zinasema msanii Mchekeshaji Sharo Millionea kafariki dunia kwa ajali ya gari huko Muheza, Tanga.
(Habari hazijathibitishwa)

SOURCE; Channel ten.
 

Papizo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
4,667
2,000
Confirmed mkuu ni kweli ametuaga jamaaa.....

Nimepata habari kutoka kwa Steve Nyerere jamaa amevuta.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

suleym

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
1,919
2,000
Kuna habari zinasema mchekeshaji sharo millionea kafariki dunia kwa ajali ya gari huko Muheza, Tanga.
(Habari hazijathibitishwa)

SOURCE; Chanel ten.
nami nimeiona hii habari channel ten ............RIP sharo!!!
 

chicco

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
748
225
ukiangalia chanel ten sasa hivi wanapitisha ufito kuelezea kuhusu hiyo ajali ingawa wanasema bado hazijathibitishwa.
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
36,398
2,000
Nimeiona twitter pia .
All in all Jina la Bwana lihimidiwe
 

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Jul 20, 2010
4,522
0
Lala Salama Sharo,,,mungu wa majeshi atakufufua siku ya mwisho..ila ningepata faraja sana kama ningejua kama ulipata muda wa kutubu dhambi zako!
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,035
1,500
no way, nilikuwa nampenda sababu ya watoto kupenda tangazo lake.

rip sharo
 
Top Bottom