Duh usinikumbushe, kuna mjomba wangu mmoja mizinguo kinoma, kuna mama yangu mdogo alijifungua mtoto wakiume akaona ampe Jina lababa yake ambaye anakuwa nibabu yake na mtoto duh uncle wangu aliwaka kinoma eti akasemaje 'sasa nasisi tutakuja kuwapa watoto wetu majina gani kama ndio hivyo', Nilikuwa so young but mpaka leo naikumbuka hiyo kauli yake
mpaka sasa nna miaka 26, miaka sio chini ya 15 nimelelewa na ma'shangazi wakishirikiana na wajomba zangu kunilipia ada.
(kuhusu baba na mama n siri yangu)
Mjomba anakuwa na uhakika wewe ni damu yake.
Shangazi hajawahi kuwa na uhakika mpaka ufanane sana na baba yako au nduguze baba yako akiwemo yeye shangazi
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.