SHANGAZI VS MJOMBA??

SHANGAZI VS MJOMBA??

Akili Pesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2014
Posts
617
Reaction score
854
Heri ya Pasaka Wakuu?
Katika kusheherekea sikukuu ya Pasaka nimeona tuongelee hawa watu wawili katika Familia yani SHANGAZI na MJOMBA.
JE KATI YA SHANGAZI AU MJOMBA NANI ANA UPENDO WA KWELI??
TUPE MAJIBU KULINGANA JINSI WEW ULIVOKUWA TREATED NA HAWA WAWILI.

Mimi kiukweli hakika My Anko ni Best than Shangazi.


Nawasilisha.
 
Ni ndugu wawili wa karibu sana. Lakini inategemea hali ya maisha walionayo na family zao pia. Kwa maana ya kuwa wewe umeishi nao vipi ?! Pia wengine naturally wana roho nzuri au mbaya. It depends
 
mpaka sasa nna miaka 26, miaka sio chini ya 15 nimelelewa na ma'shangazi wakishirikiana na wajomba zangu kunilipia ada.
(kuhusu baba na mama n siri yangu)
 
Kwa mfano wazazi wako waliachana ,kisha ukakulia kwa baba yako, moja kwa moja utawapenda mashangazi.

Umekulia kwa mama yako ,moja kwa moja utawapenda wajomba zako .


Na kama umekua mikonon mwa wazazi wote bila shaka Shangazi atakupenda sanaaa kama sehem ya kumuenzi kaka yake na mjomba atakupenda kama sehem ya mpwa wake.


Kwa mfano umelelewa familia za kiswahili swahili basi wote wawili wanaweza kua hawana maana kabisa.

Nkm umelelewa familia na ukoo uko vzur basi wote wanaweza kua wa maana.


Kwa ufupi Swali lako ni kuliacha kama lilivo tu yaan

[emoji117]Shangaz abaki kua Dada wa Baba yako.

[emoji117]Mjomba abaki kua Kaka wa mama yako.
 
kwangu mimi wote wako poa, my aunt napiga nae story kama shost angu (ni mkubwa kwa baba)
hao ma anko ndio masela kabisaa hawana shida muda wowote ukiwacall wapo ready.
watoto zao ndio usiseme yani ni amani na upendo.

Sasa kama umepitia changamoto za wajomba na mashangazi pole lakini roho mbaya inaweza kufanywa hata kwa kaka/dada yako wa damu.
 
Kwa mfano wazazi wako waliachana ,kisha ukakulia kwa baba yako, moja kwa moja utawapenda mashangazi.

Umekulia kwa mama yako ,moja kwa moja utawapenda wajomba zako .


Na kama umekua mikonon mwa wazazi wote bila shaka Shangazi atakupenda sanaaa kama sehem ya kumuenzi kaka yake na mjomba atakupenda kama sehem ya mpwa wake.


Kwa mfano umelelewa familia za kiswahili swahili basi wote wawili wanaweza kua hawana maana kabisa.

Nkm umelelewa familia na ukoo uko vzur basi wote wanaweza kua wa maana.


Kwa ufupi Swali lako ni kuliacha kama lilivo tu yaan

[emoji117]Shangaz abaki kua Dada wa Baba yako.

[emoji117]Mjomba abaki kua Kaka wa mama yako.
Pacha daah sio poa bhana mbona unapotea namna hiyo
 
Kuna shangazi kivuruge huyo hahaaa...unaweza ukawa unamuona kwa mbali...unampigia simu anaiangalia na hapokei...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] shangazi wengine bhan ni kama upupu yan mda wote wanakuwa wa motooooo
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] shangazi wengine bhan ni kama upupu yan mda wote wanakuwa wa motooooo
Ye yupo mkoani anaweza kuja dar mara 4 mara ya tano ndo anakutumia msg....niko ubungo njoo unisaidie mizigo hahaaaa
 
nimekusoma
Kwa mfano wazazi wako waliachana ,kisha ukakulia kwa baba yako, moja kwa moja utawapenda mashangazi.

Umekulia kwa mama yako ,moja kwa moja utawapenda wajomba zako .


Na kama umekua mikonon mwa wazazi wote bila shaka Shangazi atakupenda sanaaa kama sehem ya kumuenzi kaka yake na mjomba atakupenda kama sehem ya mpwa wake.


Kwa mfano umelelewa familia za kiswahili swahili basi wote wawili wanaweza kua hawana maana kabisa.

Nkm umelelewa familia na ukoo uko vzur basi wote wanaweza kua wa maana.


Kwa ufupi Swali lako ni kuliacha kama lilivo tu yaan

[emoji117]Shangaz abaki kua Dada wa Baba yako.

[emoji117]Mjomba abaki kua Kaka wa mama yako.
 
Kwangu mimi mjomba naona ndio yuko poa, upande wa shangazi inategemea uhusiano uliopo kati ya yeye na wifi yake
 
Mashangazi wengine wanakuaga wanoko na roho mbaya. Wanaanzia ugomvi kwa wifi zao wanakuja hamishia kwa watoto
 
Kwangu mimi mjomba naona ndio yuko poa, upande wa shangazi inategemea uhusiano uliopo kati ya yeye na wifi yake
Umeongea kitu halisi kiukwel yan hapa mda mwingne tatzo la mashangazi ni Ishu ya kupenda au kutokupenda Wifi yao halo ndio huunganisha mpk watoto wa kaka yao au likaka lao kukosa msimamo wa maish kwa kuyumbishwa na mahusiano yake.
Niliwahi kuona kwnye msiba mmoja hv Mbeya yan Watoto wa mzee mmoja hv ktk familia hawahusishwi chochote kila kitu wanafanya watoto wa ndugu zao kuja kuuliza nikaambiwa kuwa wale baba yao alikorofishana na dada zake kuhusiana na mambo ya kusimamia misimamo ya mke wke.
 
Umeongea kitu halisi kiukwel yan hapa mda mwingne tatzo la mashangazi ni Ishu ya kupenda au kutokupenda Wifi yao halo ndio huunganisha mpk watoto wa kaka yao au likaka lao kukosa msimamo wa maish kwa kuyumbishwa na mahusiano yake.
Niliwahi kuona kwnye msiba mmoja hv Mbeya yan Watoto wa mzee mmoja hv ktk familia hawahusishwi chochote kila kitu wanafanya watoto wa ndugu zao kuja kuuliza nikaambiwa kuwa wale baba yao alikorofishana na dada zake kuhusiana na mambo ya kusimamia misimamo ya mke wke.
Ni kweli kabisa baba na mama wakijitenga hata watoto wao automatically wanakuwa wamejitenga
 
kuna jamaa alinyimwa na shangazi yake pesa milion mbili alimuomba mtaji akamkatalia katakata ndani ya ile wiki shangazi akaja kutapeliwa hela zote jamaa alisem anatamani zote kamusi zifute msamiati wa neno Shangazi/Aunt. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wajomba, kwangu wajomba wananijali mnoo mashangaz sitaki hata kuwasikia
 
Back
Top Bottom