Shangazi ni hatarii

Shangazi ni hatarii

Huyu bibi mwarabu anafaa kwa matumizi sio haba-nawaza kwa sauti hapa.
 
Mpaka leo huwa naumia utafikiri ni mimi. Kwanini hasa Serikali iliamua kupambana naye bila sababu mpaka kumvua UWAKILI.

Kuna mijitu ni katili sana nchi hii,l.

Wanamuogopa Fatma kwani anawashinda kwa hoja hivyo wakaona wamyamazishe kwa kufungia leseni yake ya uwakili . Wanaume wazima hawana confidence wanamuogopa mwanamke!!
 
Take off the mask
We wanna see that beautiful smile
 
Historia (Si ile historia ya tanzania) itawakumbuka hawa mashangazi wa Taifa.
Mungu aendelee kuwajaalia maisha marefu.
 
Mzanziberi asiyevaa ushungi.

Ujasiri ni kujipenda vile ulivyo.

Mapendo tele kwa shangazi.
wapo wengi wasiovaa ushungi,ila huyu naskia kachagua njia ya kweli na uzima kwa kristo YESU mfalme.
 
Back
Top Bottom