Shamrashamra za Valentine zinakera!


miami0101

miami0101

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
1,242
Likes
1,090
Points
280
miami0101

miami0101

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
1,242 1,090 280
Wanahamasisha zinaa
HAHAhha kama nakuona unavyowakilisha jamiii kubwa

Hata mimi kwa kweli nakereka imekaa kibiashara na kingono ngono tu hiyo siku
valentine valentine valentine valentine valentine valentine valentine valentine valentine
Kila kona halafu uhalisia hakuna
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,182
Likes
509
Points
280
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,182 509 280
hiyo valentine ni lini/tarehe ngapi? wengine tupo mbali na hivi vitu!!
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
455
Likes
363
Points
80
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
455 363 80
Kwa niaba Yao nasema Asante kwa kejeli zako
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,395
Likes
5,157
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,395 5,157 280
mkuu,hatuna tofauti sana...me nimeamua kila jioni niwe najipooza na k vant zangu kadhaa kabla sijalala. masuala ya mapenzi sijui valentines Day,nimewaachia wenye wapenzi wao
 
Felister

Felister

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
448
Likes
847
Points
180
Age
22
Felister

Felister

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
448 847 180
¿Quieres ser mi San Valentín? 😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂(joke)

Jamani mtoa Mada Valentine's isn't only for lovers 💏
ts also for family 👪 and friends
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,005
Likes
6,091
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,005 6,091 280
Sijawahi kuwa utamu wa kitu Valentine
 

Forum statistics

Threads 1,274,821
Members 490,813
Posts 30,525,214