Shamrashamra za Valentine zinakera!


miami0101

miami0101

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
1,199
Likes
1,026
Points
280
miami0101

miami0101

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
1,199 1,026 280
Valentine ! kila saa valentine! inamana hamna vitu vingine vya maana vya kuzungumzia mwezi huu zaidi ya huo upumbavu wenu wa valentine? mnachochea mapenzi tu ambayo kibongobono hatuna.

yani kama mimi nna mastress yangu ya mapenzi na kila kona nikipita ni valentine tu natamani nipasuke yani.

WODE WANAOCHOCHEDE VALENTAIDE KUMAMADE ZADE WODEEEE

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
12,896
Likes
27,112
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
12,896 27,112 280
Nyie mnafurahia sisi Wengine majanga tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana😂😂😂
Ukiona wewe leo mahusiano kwako ni changamoto jua wakati wewe uko totally "inLove" kuna wenzio walikuwa wana stress kama ulizonazo wewe leo,.maisha ndivyo yalivyo so tulia tuu...usipanic saaana😂😂
 
miami0101

miami0101

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
1,199
Likes
1,026
Points
280
miami0101

miami0101

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
1,199 1,026 280
hizi stress ni balaa unaeza ukameza topaz.. Ngoja niangalie season ya legend of the seeker, huyu Z noma sana zaidi hata ya mother confessor
Pole sana
Ukiona wewe leo mahusiano kwako ni changamoto jua wakati wewe uko totally "inLove" kuna wenzio walikuwa wana stress kama ulizonazo wewe leo,.maisha ndivyo yalivyo so tulia tuu...usipanic saaana
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkwawe

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
1,116
Likes
1,883
Points
280
Mkwawe

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2016
1,116 1,883 280
HAHAhha kama nakuona unavyowakilisha jamiii kubwa

Hata mimi kwa kweli nakereka imekaa kibiashara na kingono ngono tu hiyo siku
valentine valentine valentine valentine valentine valentine valentine valentine valentine
Kila kona halafu uhalisia hakuna
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
3,992
Likes
5,780
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
3,992 5,780 280
Valentine ! kila saa valentine! inamana hamna vitu vingine vya maana vya kuzungumzia mwezi huu zaidi ya huo upumbavu wenu wa valentine? mnachochea mapenzi tu ambayo kibongobono hatuna.

yani kama mimi nna mastress yangu ya mapenzi na kila kona nikipita ni valentine tu natamani nipasuke yani.

WODE WANAOCHOCHEDE VALENTAIDE KUMAMADE ZADE WODEEEE

Sent using Jamii Forums mobile app
mimi natafuta mwenye stress kama zako

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,506
Members 485,585
Posts 30,124,391