SHAME!!: Cuban Doctors to help Dar in fight Jangwani Mosquitoes!!!

SHAME!!: Cuban Doctors to help Dar in fight Jangwani Mosquitoes!!!

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Posts
4,775
Reaction score
2,389
By Felister Peter,
The Guardian

CUBAN medical experts are expected in the country next week to help fight the increased mosquito population at Jangwani Valley and Msimbazi creek in Dar es salaam.
The Chief Medical Officer, Dr Deo Mtasiwa told journalist in Dar es salaamyesterday...

What a shame for the medical proffession!!
Muhimbili has the biggest concentration of Phd holders in the United Republic and they cant solve a simple drainage problem.

This is alarming , even seemingly hounarable proffessions like this medical field prefer to rest their brains instead of putting themselves to useful research and problem solving in this minor problem.
 


Mbona suluhisho la tatizo hili ni dogo sana.

Fungeni kiwanda cha Tanzania Breweries Limited, tatizo la mbu Muhimbili litakoma.
 
hivi daktari anayeanza kazi hospitali ya serikali kama muhimbili analipwa tshs ngapi?na kima cha juu ni tshs ngapi,lets say wale madaktari wa muda mrefu,ma specialists au ma profs?
 
By Felister Peter,
The Guardian

CUBAN medical experts are expected in the country next week to help fight the increased mosquito population at Jangwani Valley and Msimbazi creek in Dar es salaam.
The Chief Medical Officer, Dr Deo Mtasiwa told journalist in Dar es salaamyesterday...

What a shame for the medical proffession!!
Muhimbili has the biggest concentration of Phd holders in the United Republic and they cant solve a simple drainage problem.

This is alarming , even seemingly hounarable proffessions like this medical field prefer to rest their brains instead of putting themselves to useful research and problem solving in this minor problem.

hivi una uhakika na unachokiongea...??!!!! :confused2: hv u ever been in med school..??
 
Mimi siamini kama hakuna wataalam wanaoweza kupambana na mbu hao, ninachokiona ni chuki/wivu dhidi yao au ufisadi tu.
 
We unashangaa?!! Tanzania hakuna tunachoweza.
 
Hii Tanzania bwana! Tumepiga bei hata vichwa vyetu. What a dangerous strategy!!! Hakuna tena tunaloweza kufanya bila kusaidiwa toka nje. Hivi ni lini tutatengeneza uwezo wetu wa ndani??? Mhhh!!
Ngoja nidandie hii treni ya kilimo kwanza maana kumbe mambo yote mwisho wa siku ni misaada ya wahisani!
 
Sina uhakika ila inawezekana tatizo likawa linaanzia upande wa Tanzania Breweries
 
By the way if I may ask pale kiwanda cha Tanzania Breweries kilipo ni sahihi kweli kinapaswa kuwa maeneo yale kweli?
 
hivi una uhakika na unachokiongea...??!!!! :confused2: hv u ever been in med school..??
Mkuu this is a minor problem indeed, from std 1 we were taught that mbu breeds in stagnant water.
The rest is for your imagination.
 
Mkuu this is a minor problem indeed, from std 1 we were taught that mbu breeds in stagnant water.
The rest is for your imagination.
mimi nafkiri hawa ni wataalamu wa kutokomeza mbu kabisaa! kuna baadhi ya nchi za pacific asia kulikuwa na malaria lakini sasa imetokomezwa kabisa.. labda hawa wataalamu walifanikiwa huko kwao CUBA! ndio maana wanataka kuja kujaribu huku kwetu! NAOMBA TUTUE USHIRIKIANO TU!
 
to make it more shameful, muhimbili is hardly 2km from jangwani!
 
Bado kidogo tutaomba tusaidiwe kuzaa watoto !!!!!!!!!!!!!!!!.
 
bora tutawaliwe na dikteta, maana angeshaamuru TBL ihamishwe, iwe ni bohari tu. TBL ndicho chanzo kikuu cha hao mbu.
 
Punde si punde tutaomba ulinzi wa wadhungu kuilinda ikulu
 
mimi nafkiri hawa ni wataalamu wa kutokomeza mbu kabisaa! kuna baadhi ya nchi za pacific asia kulikuwa na malaria lakini sasa imetokomezwa kabisa.. labda hawa wataalamu walifanikiwa huko kwao CUBA! ndio maana wanataka kuja kujaribu huku kwetu! NAOMBA TUTUE USHIRIKIANO TU!

Wataalam wetu wameingia umangimeza, they dont work!
Suala la hawa mbu ni rahisi kuliko, tatizo la kila idara katika serikali hazina coordination ya aina yoyote.
Solution iko hapa
1. Bonde la Msimbazi lihamwe-ni utekelzaji wa amri tu
2. Tokea Salender bridge mto Msimbazi uwe dredged mpaka Vingunguti
3. Msimbazi valley iwe na mamlaka yake yenyewe ili iwe managed na ikiwezekana iwe na hati miliki yake
4. Sehemu zote za bonde zigeuzwe kuwa amusement parks ili zisi vamiwe

Kama nilivyosema serikalini hakuna watu wa kudhubutu kuota mambo mema na kuyatekeleza with imagination.
 
Nadhani hiyo ni kazi ya Wanasayansi sio Drs.kwani Drs wataitwa kutibu malaria lakini watafiti kuhusu namna ya kuwaangamiza mbu ni wanasayansi wanahitajika.
 
mimi nafkiri hawa ni wataalamu wa kutokomeza mbu kabisaa! kuna baadhi ya nchi za pacific asia kulikuwa na malaria lakini sasa imetokomezwa kabisa.. labda hawa wataalamu walifanikiwa huko kwao CUBA! ndio maana wanataka kuja kujaribu huku kwetu! NAOMBA TUTUE USHIRIKIANO TU!
kila kitu msaada, Limekuwa ni tatizo mpka tumeomba msaada kutoka..Nilisikia JK anasema anataka wangonjwa wa nje wawe wanakuja Tanzania kutibiwa....
 
Back
Top Bottom