Shamba linahitajika

MANAKE MKARI

Senior Member
Jan 25, 2011
167
225
Shamba linahitajika mkoa wa Pwani maeneo yafuatayo: Kwala, Dutumi, Zegero, Mafisi au Mperamumbi. Ukubwa ni kuanzia eka(acres) 4 hadi 10. Upendeleo ni shamba ambalo halijalimwa (virgin) ila hata lililokwisha limwa ni sawa. Shamba lisiwe sehemu ya wafugaji kama kijiji kina mpango bora wa matumizi ya ardhi.
Ni vizuri ukataja bei kabla ya kwenda chemba
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
53,538
2,000
Shamba linahitajika mkoa wa Pwani maeneo yafuatayo: Kwala, Dutumi, Zegero, Mafisi au Mperamumbi. Ukubwa ni kuanzia eka(acres) 4 hadi 10. Upendeleo ni shamba ambalo halijalimwa (virgin) ila hata lililokwisha limwa ni sawa. Shamba lisiwe sehemu ya wafugaji kama kijiji kina mpango bora wa matumizi ya ardhi.
Karibu rufiji....ikwiriri ujipatie shamba

Ova
 

Uvundo80

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
281
250
Shamba linahitajika mkoa wa Pwani maeneo yafuatayo: Kwala, Dutumi, Zegero, Mafisi au Mperamumbi. Ukubwa ni kuanzia eka(acres) 4 hadi 10. Upendeleo ni shamba ambalo halijalimwa (virgin) ila hata lililokwisha limwa ni sawa. Shamba lisiwe sehemu ya wafugaji kama kijiji kina mpango bora wa matumizi ya ardhi.
Ni vizuri ukataja bei kabla ya kwenda chemba
Kuna hekali 5 ziko Pingo km kama 6 toka chalinze ....bei 700k wa hekali
Ukilizika nicheki 0717616188
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,053
2,000
Shamba linahitajika mkoa wa Pwani maeneo yafuatayo: Kwala, Dutumi, Zegero, Mafisi au Mperamumbi. Ukubwa ni kuanzia eka(acres) 4 hadi 10. Upendeleo ni shamba ambalo halijalimwa (virgin) ila hata lililokwisha limwa ni sawa. Shamba lisiwe sehemu ya wafugaji kama kijiji kina mpango bora wa matumizi ya ardhi.
Ni vizuri ukataja bei kabla ya kwenda chemba
Hivi vijiji viko Wilaya gani katika Mkoa wa Pwani??
 

Akiri

JF-Expert Member
Sep 21, 2010
1,446
1,250
Shamba linahitajika mkoa wa Pwani maeneo yafuatayo: Kwala, Dutumi, Zegero, Mafisi au Mperamumbi. Ukubwa ni kuanzia eka(acres) 4 hadi 10. Upendeleo ni shamba ambalo halijalimwa (virgin) ila hata lililokwisha limwa ni sawa. Shamba lisiwe sehemu ya wafugaji kama kijiji kina mpango bora wa matumizi ya ardhi.
Ni vizuri ukataja bei kabla ya kwenda chemba
mkuu kuna shamba tunauza hapo maeneo ya mapinga lina ukubwa wa 4 acres ni zuri na eneo lipo mjiini huduma zote muhimu zipo, tuwasiliane 0657145555
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom