Plot4Rent Shamba la mitiki linauzwa Tanga Korogwe

Plot4Rent Shamba la mitiki linauzwa Tanga Korogwe

jaytravo

Member
Joined
Dec 4, 2018
Posts
56
Reaction score
25
Shamba la mitiki LINAUZWA
Mteja ambae uko serious
Piga simu tuzungumze
0615636384
Miti iko 1700
Uwekezaji huu utakupatia Kila hekari million 300 Mimi nimeshindwa kuendeleza
Karibu umalizie palipo
IMG_3427.jpg
Baki.
 
Mkuu tuwe wazi kidogo ni yako kweli au wewe ni mtu kati?
Linauzwa shamba la miti, hauzwi mwenye shamba. Wewe kama uko interest na miti si namba kakuwekea hapo, regardless anayeuza ndio katangaza au mtu kati ndio kakufikishia taarifa.
 
Linauzwa shamba la miti, hauzwi mwenye shamba. Wewe kama uko interest na miti si namba kakuwekea hapo, regardless anayeuza ndio katangaza au mtu kati ndio kakufikishia taarifa.
Nina sababu muhimu kumuuliza hapa, hakuna sababu ya kuwasiliana na mtu anayeuza ardhi kwa vificho.
 
Nina sababu muhimu kumuuliza hapa, hakuna sababu ya kuwasiliana na mtu anayeuza ardhi kwa vificho.
Kwanza unayo hela ya kununua hilo shamba?

Na nia ya kununua shamba unayo?

Then kama vyote vipo achana na namba wala muuzaji huyu. Funga safari nenda Korogwe kwenye hilo shamba ununue. Hakuna haja ya kuuliza mwenye tangazo kama ndio mwenye nalo wakati tiyari unaamini anauza kwa kificho. Hata jibu anaweza kukupa la kificho.

Suala la msingi kujua pia ni ekari ngapi.
 
Kwanza unayo hela ya kununua hilo shamba?

Na nia ya kununua shamba unayo?

Then kama vyote vipo achana na namba wala muuzaji huyu. Funga safari nenda Korogwe kwenye hilo shamba ununue. Hakuna haja ya kuuliza mwenye tangazo kama ndio mwenye nalo wakati tiyari unaamini anauza kwa kificho. Hata jibu anaweza kukupa la kificho.

Suala la msingi kujua pia ni ekari ngapi.
Na ndio maana nimemuuliza, siwezi nkaenda hadi Korogwe alafu naenda kukutana na mtu kati aliyesema ni mmiliki. Unafika alafu unakutana na stori nyingi na kuanza kumbembeleza muuzaji akuuzie, huo ujinga unapoteza sana muda.
 
Shamba la mitiki LINAUZWA
Mteja ambae uko serious
Piga simu tuzungumze
0615636384
Miti iko 1700
Uwekezaji huu utakupatia Kila hekari million 300 Mimi nimeshindwa kuendeleza
Karibu umalizie palipo
View attachment 3446218 Baki.
Analia mtu sasa hivi hapa milio muda si mrefu mitik ilivyo mikubwa hivyo iiuzwe online kuna mtu atatoa mlio
 
Nina sababu muhimu kumuuliza hapa, hakuna sababu ya kuwasiliana na mtu anayeuza ardhi kwa
Na ndio maana nimemuuliza, siwezi nkaenda hadi Korogwe alafu naenda kukutana na mtu kati aliyesema ni mmiliki. Unafika alafu unakutana na stori nyingi na kuanza kumbembeleza muuzaji akuuzie, huo ujinga unapoteza sana muda.
Shamba lina hati ambayo inasoma jina langu hakuna janja janja apo
 
Shamba la mitiki LINAUZWA
Mteja ambae uko serious
Piga simu tuzungumze
0615636384
Miti iko 1700
Uwekezaji huu utakupatia Kila hekari million 300 Mimi nimeshindwa kuendeleza
Karibu umalizie palipo
View attachment 3446218 Baki.
Picha ya kudownload mtandaoni bonyeza link hii kuona alikotoa picha hiyo ilikuwa profile ya mwana jf anaitwa octoba tuna tiki so hili shamba ni kitapeli naona muuza shamba kala kona akiwa bado anapumua napiga tena kichwani ....utapeli mwiko

 
IMG_3426.jpg
Screenshot_20250820_174314_Photos.jpg
Screenshot_20250820_175310_Photos.jpg
Analia mtu sasa hivi hapa milio muda si mrefu mitik ilivyo mikubwa

Picha ya kudownload mtandaoni bonyeza link hii kuona alikotoa picha hiyo ilikuwa profile ya mwana jf anaitwa octoba tuna tiki so hili shamba ni kitapeli naona muuza shamba kala kona akiwa bado anapumua napiga tena kichwani ....utapeli mwiko

😂😂😂wewe ndo akili Huna kabisa sijaanza kupost ili kuuza shamba hili leo naomba tembea post zangu kwanza pili
Hiyo nilink ya group la mitiki lenye wafuasi 120 ninaloliendesha mimi tatu nimekutumia screenshot za miti yangu hatua za mwanzon Acha ujinga Acha kuwapotosha watu kama Huna ela ya kununua ni bora ukakaa kimya
 

Attachments

  • IMG_3428.jpg
    IMG_3428.jpg
    473 KB · Views: 40
Back
Top Bottom