TUMBOO
JF-Expert Member
- Jun 27, 2014
- 3,877
- 2,069
habari za siku nyingi wakuu!!
shamba la hekari 114.60(sqm463801)linauzwa…
shamba lipo ruvu kitonga ni km kadhaa kutoka ruvu
lipo pembeni ya mto ruvu
bei 1.5m kwa heka moja na lina document zote kwa mauziano
pia kwa anayehitaji heka chache chache anauza kuanzia heka 10
(hakuna dalali kaniomba nimpostie huku)
kwa mteja mwenye uhitaji no 0692669235
shamba la hekari 114.60(sqm463801)linauzwa…
shamba lipo ruvu kitonga ni km kadhaa kutoka ruvu
lipo pembeni ya mto ruvu
bei 1.5m kwa heka moja na lina document zote kwa mauziano
pia kwa anayehitaji heka chache chache anauza kuanzia heka 10
(hakuna dalali kaniomba nimpostie huku)
kwa mteja mwenye uhitaji no 0692669235