Shaka Hamdu Shaka msumari wa moto kwa Upinzani Tanzania

Rangi 2

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
295
250
Kwa maoni yangu ni kuwa CCM haiwezi kujiongeza upendo kwa wananchi hata kifanye mazuri mengi kiasi gani. Hata kilipe jobless mishahara lakini bado upendo kwao utaendelea kupungua.

Na sababu kubwa ni kwamba watu wameichoka tu, wengine hata hawana sababu za msingi zaidi ya kukichoka tu.

Njia pekee ya kurudisha upendo ni kustep down. kikae pembeni, kwani hii njia itawapunguza wengi wale wa ccm chumia tumbo, na kubakia na ccm-imani, ccm itikadi.

Chama kitakachotawala kwa umasikini wetu huu kitafanya fyongo tu, na hivyo kitalalamikiwa pia kama ccm. - Huu utakuwa wakati muafaka kwa ccm kujisafisha na kutengeneza upendo kwa wananchi. - Baada ya hapo uchaguzi utakaofuata (ulio fair) ccm inaingia madarakani bila makando yoyote.

Angalizo: jaribio hili lifanywe tu baada ya kuwa kimeweka misingi imara ya utawala bora nchini.
Trust me, CCM ikidondoka haitakuja kusimama tena!
 

Oumuamua

JF-Expert Member
Dec 26, 2018
1,074
2,000
Ni msumari mchungu kwa makalio yako labda.
Ili jukwaa limejaa pimbi sana siku hizi.
 

Mnama

JF-Expert Member
Oct 13, 2010
2,060
2,000
Huu mi upuuzi kama upuuzi mwingine kusifia ujinga kwani kuwa na upinzani ni Vita?. Mwamba ni yule anayetatua matatizo ya watanzania kwa weledi na ubunifu sio haya mapambio mnaimba kila kukicha huku nchi inapiga maktime.
 

Jabali la Siasa

JF-Expert Member
Jul 10, 2020
1,670
2,000
Huu mi upuuzi kama upuuzi mwingine kusifia ujinga kwani kuwa na upinzani ni Vita?. Mwamba ni yule anayetatua matatizo ya watanzania kwa weledi na ubunifu sio haya mapambio mnaimba kila kukicha huku nchi inapiga maktime.
Nchi imepiga Mark Time kwenye nini?
 

Almighty

JF-Expert Member
May 27, 2020
1,008
1,500
Tanzania na Samia,

1.Uchumi Juu,

2. Uwekezaji juu

3. Diplomasia juu

4. Amani & Upendo juu

5. Maendeleo juu

6. Demokrasia juu
 

Jabali la Siasa

JF-Expert Member
Jul 10, 2020
1,670
2,000
Msingi wake ukiwa ni aina ya Siasa anazozifanya kijana huyu Mzalendo wa kweli wa Taifa hili zimekizolea umaarufu na heshima kubwa ndani na nje ya nje Chama cha Mapinduzi kwa kipindi hiki kifupi tangu kuteuliwa kwake,

Siasa zake za msimamo wa wastani na kuegemea zaidi kwenye kusikiliza na kutatua matatizo na shida za watu bila kujali itikadi wala hali yoyote zimemfanya Shaka Hamdu Shaka awavute watu wengi hasa vijana kujuinga na Chama Cha Mapinduzi,

Shaka pamoja na fitina na figisu nyingi alizofanyiwa huko nyuma kamwe hazijawahi kumfanya alege kwenye kukitetea na kukipigania Chama Cha Mapinduzi zaidi sana kijana huyu alisamehe na kusahau leo Shaka amegeuka kuwa darasa la Uongozi na viongozi kwa vijana wengi wa CCM na hata kwawale wasiokuwa na vyama au wavyama vingine,

Wakasema Shaka Hamdu Shaka anakula rushwa wakamsimamisha uongozi kijana huyu mwenye hulka ya Upole na Unyenyekevu hakujali wala kukata tamaa zaidi sana akaendelea kuchapa kazi kwa weledi na bidii zaidi kuliko mwanzo,

Vijana wa Tanzania tunachakujifunza toka kwa kijana huyu Mzalendo wakutiliwa mfano, Pamoja na Vita kubwa kubwa na nzito alizopigwa leo hii Shaka amegeuka lulu ndani ya Chama Cha Mapinduzi,Leo ndio mtu anayerudisha imani kwa Watanzania kuendelea kuiamini CCM-Tanzania

#Vijana Uvumilivu Unalipa sana,

View attachment 2019626

View attachment 2019627

View attachment 2019629



View attachment 2019631

View attachment 2019632

View attachment 2019636

View attachment 2019686

View attachment 2019687

View attachment 2019688

View attachment 2019689 View attachment 2019706
#CCM KAZIIENDELEE
 

unprejudiced

JF-Expert Member
Jan 27, 2017
3,102
2,000
CCM haina vijana wenye uwezo wa kujenga hoja, na hili ndilo tatizo walilonalo ingawa wao hawajui.

Du we kweli Shida. Unawajua hao Vijana wote wa ccm au unaota mchana. Mimi ambaye Sina chama nawafahamu. Sema Shida uliyo nayo Ni uchama. Nahisi hawa watukanaji ndo wajenga hoja. CCM Ni zaidi ya hao unaowaona. Ndo mana wako Hapo b
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom