SGS na ALS wamekuja kusema wa makinikia

SGS na ALS wamekuja kusema wa makinikia

SGS!!!!!!! Eti wa kuaminika mmmmmmmm. Time will tell. Tusubiri haraka ya nini owners wa barrik are no nonsense people. Hawawezi kubali uhuni uliochezwa kati Ya menejiment Ya accacia na wafanyakazi wahuni wa SGS na ALS kuwaibia both serikali ya Tanzania na wamiliki wa accacia. Stay tuned sasa hivi vikao ni kati ya walioibiwa wawili serikali ya Tanzania Na wamiliki ambao ni wanahisa. SGS na had ALS wasianze kuruka ruka kama chura aliyetumbukia kikaango cha mafuta ya moto watulie wasubiri walioibiwa wamalize mazungumzo yao
Elimu ndogo ni mbaya kuliko kutokuwa na elimu kabisa?
Manejment ya Accasia itashirikianaje na SGS kuibia Barick wakati mchanga huo unapelekwa kwenye kampuni tanzu za Barrick?
Kwa ujinga huu Tz ikiendelea kutawaliwa na nyie vilaza ni Mungu tuu anaweza kutusaidia
 
Kweli baadhi ya watanzania ni pumbavu sana kweli unashabikia wazungu kutuibia na unaacha kuunga mkono juudi Za Raisi, Pumbavu
 
Profesa Mruma akae tayari sasa ni mpambano na the leading laboratory in the mining industry .
Hapa patam " Muda ndiyo Msema kweli"
kwani test tubes walizopikia hiyo michanga na solutions ni tofauti?
Hilo suala limeshakwisha,jamaa wanamwaga mikwara tu
 
Eti hili sakata limegeuzwa kete ya kisiasa. Tumerogwa sie
Wako desperate. Sasa hivi wanajaribu kudandia kila linalojitokeza. Mara njaa, mafuriko, misiba...sioni picha baada ya 2020 watakuwa na hali gani.
 
Sio kuwa tunatamani sisi tushindwe. Tunataka ukweli ujulikane. Hta mahkamani huwa wanasikiliza pande mbili.


Hapa hatupashwi kiwa biased
It is not bias but these people have committed offences- not registering Accacia in Tanzania, loading more containers on ships than those declared etc. These two offences have resulted in evasion of fees, royalties and taxes. Tutawaaminije?
 
Back
Top Bottom