Sexually transmitted demons/maambukizi ya mashetani kwa njia ya ngono. Nini uhalisia wa janga hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sexually transmitted demons/maambukizi ya mashetani kwa njia ya ngono. Nini uhalisia wa janga hili?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by MSEZA MKULU, Jan 3, 2017.

  1. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2017
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,740
    Likes Received: 4,381
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    Dunia haijawahi kuchoka kupokea elimu mpya kutoka katika hazina ya Fikra za wakazi wake. Yawezekana Ikawa kweli au mbinu za werevu wachache kutia hofu wakazi wa dunia lakini Gonjwa hili linasadikiwa kukua kwa kazi ya ajabu kwa mujibu ya watu waliozama katika mlengo huo wa maarifa.

    SEXUALLY TRANSMITTED DEMONS NI NINI?
    Kwa uhalisia Tendo la ndoa lilihifadhiwa kwa ajili ya Mtu mme na mke. Nje ya hapo utakutana na Uzinifu,Uasherati,Usagaji,Ushoga na kila uchafu kwa wa kingono kwa aina zake. Hapa inaelezwa kwamba Mtu mwenye majini (Kwa waislamu MAJINI WACHAFU) au Mashetani/Mapepo akifanya tendo la ndoa na mtu asiyenayo, Ule muunganiko Unatoa fursa ya kushea Majini hayo kati ya pande mbili.

    Maelezo yanaenda mbali zaidi kwamba Sio majini tu ya kawaida haya bali hadi mizimu ya mmoja wa washiriki inafunguliwa milango inaingia kwa upande wa pili. Ukifikiri sana uhalisia wa Elimu hii basi unamfikiria mtu ambaye ameshafanya ngono na watu zaidi ya 500 atakuwa amejizolea Mashetani kiasi gani kama wapenzi walikuwa wabebaji wa Mashetani.

    ELIMU HII
    Imetapakaa katika imani ka kiprotestanti, na baadhi ya mielekeo michache ya kiimani na changamoto ni uhalisia wa haya mambo maana yako katika Frequency/Mawimbi yaliyo nje ya uwezo wa Macho na Darubini.

    MASWALI YANAOYOBAKI KWETU
    1:Je Majini/Mapepo/Maraika wachafu na Mashetani wanawezaje kuhama kutoka kwa mtu mmoja hadi mwingine Kupitia ngono.

    2:Je Ni nini Dalili ya mtu anayesumbuliwa na SSexually Transmitted Demons?

    3:Tiba yake ni nini?
    4:Je watu wote wasio wasiamini katika uwepo wa Mungu,Mapepo na dhana ya Dhambi ni wahanga wa hii janga au wao wanakaa kwenye kundi lipi?

    5:Je kunauwezekano wa kukwaa janga hili kwa njia ya Masturbation?

    6:Je hizi ni story za kutisha waumini ili waachane na ngono nje na kabla ya ndoa na ni njia ya wajanja wachache kupiga pesa kwa kuwatibu kiimani wahanga huku sadaka zikitiririka kwa pembeni?

    7:Watafiti wa Jambo hili wanasema karibu 70% wa watu wanaoshiriki tendo la ndoa nje ya ndoa wanamashetani, Je huu ni Ushahidi wa kutosha kuamini uwepo wa janga hili?



    karibu useme chochote katika upande huu wa fikra, Dunia ina mambo.

    Note:Mada hii haina uhusiano na mwanadamu kufanya mapenzi na Mashetani.
    LENGO: Lengo kuu la bandiko hili sio kutisha watu kama ilivyoibuka kwenye maelezo bali ni kujua UHALALI AU UBATILI WA IMANI hii Kwa USHAHIDI WA VYANZO VYA BIBILIA/QURAN AU CHOCHOTE KATIKA IMANI ZA KIAFRIKA
     
  2. princess ariana

    princess ariana JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2017
    Joined: Aug 19, 2016
    Messages: 3,185
    Likes Received: 4,131
    Trophy Points: 280
    yeuwiii
     
  3. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2017
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,740
    Likes Received: 4,381
    Trophy Points: 280
    hahahaa usiogope binti.
    kumekucha tena 2017 kuna mambo tuna haja ya kuyaelewa january hii mwaka ukiwa mchanga kabisa
     
  4. Mgodo visa

    Mgodo visa JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2017
    Joined: Nov 1, 2016
    Messages: 1,286
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    ....Kumbuka kushiriki tendo la ndoa ni kushirikiana kwa wawili katika DAMU na KIMWILI...

    Zipo nguvu za MAJINI na hata Mashetani kuweza kuishi katika Mwili ama Mishipa ya BINADAM pasipo kikwazo chochote....

    Yapo mengi ninayofahamu juu ya UKWELI huu na nakubaliana kwa 100% na mleta mada...
     
  5. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2017
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,740
    Likes Received: 4,381
    Trophy Points: 280
    jaza nyama katika maelezo haya mkuu, wenda una hoja hapo
     
  6. w

    wise-comedian JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2017
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,131
    Likes Received: 2,131
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa hofu uliyotutengenezea,ukitangaza dawa utapiga mshiko zaidi ya babu loliondo!
     
  7. Juma chief

    Juma chief JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2017
    Joined: Jun 6, 2016
    Messages: 1,896
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    imeelekezwa zaidi kwa wanaojihusisha na mapenzi yasiompendeza...mwenyezi mungu....

    utengenezaji wa hofu ya namna ni bora zaidi kwani inawarejesha wenye kuamini,ktk kufanya yale yanayompendeza mwenyezi mungu.....

    najaribu kuwaza hivyo....
     
  8. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2017
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,740
    Likes Received: 4,381
    Trophy Points: 280
    hahahaa hakuna haja ya kuogopa mkuu. Ukijua uhalisia au uzushi wa kitu unakuweka huru na unakufanya uboreshe maamuzi yako katika maisha ya kila siku.
    Unachosema ni sahihi kwa hoja hiihii jamaa wanapiga mamillioni hadi wananunua private jets. Ila hapa JF ni kufunguana bongo katika vizio mbalimbali vya maisha. Katika bibilia hakuna Tajiri aliyetajirika kwa sadaka za waumini. Matajiri wote walikuwa ni wachapakazi na waaminifu waio na ujanja ujanja
     
  9. MarkHilary

    MarkHilary JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2017
    Joined: Feb 8, 2015
    Messages: 646
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 80
    Haya mambo ya kiroho ukiyafuatilia unaweza kufa kwa kihoro!
     
  10. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2017
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,740
    Likes Received: 4,381
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari, ingawa haisaidii, maana kwa mujibu wa bibilia hata ukitamani Mwanamke na Usizini nae ili ukwepe hii hoja ya PEPO/MAJINI transmission bado kama hutatubu na kujutia wote ni wavunjifu wa maagizo ingawa aliyevuka na kupata hiyo haja kwa mujibu wa imani hapo juu anapata na mizigo ya ziada(mashetani yatakatiza kwa mwendo kasi) unconsciously
     
  11. Passion Lady

    Passion Lady JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2017
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 8,655
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hahaa Hatare. ..
     
  12. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2017
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,740
    Likes Received: 4,381
    Trophy Points: 280
    inaonekana hayahitaji ujanjaujanja maana ukiyakubali unakuwa umekabwa kila kona,
     
  13. M

    MTOCHORO JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2017
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 1,456
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Biblia inasema, Kila azineye na kahaba amekuwa mwili mmoja nae, kwa hiyo kila alichonacho unapata pia
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2017
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,550
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Umepiga hesabu umekuta unao 1000, ukizidisa mara majini 10 kwa kila mwanamme wewe siyo wa kawaida
     
  15. Farudume12

    Farudume12 JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2017
    Joined: Jan 7, 2016
    Messages: 474
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Yeleeeewiii, hapo tutapona kweli? wacha niowetu, hakuna namna.
     
  16. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 9,158
    Likes Received: 4,532
    Trophy Points: 280
    unapozungumza haya ili iwe nini?

    haya yote unayozungumza ni mambo ya kijinga

    nilidhani kwamba ungalileta mada nzuri yenye kuleta maendeleo kwa binadamu

    nakuomba utuletee fikra zinazoleta maendeleo kwa binadamu na si kutisha watu, ili waendee kutoa zaka na sadaka,

    mambo unotueleza hayo ni mambo ya kidini, ambapo dini hushughulika na maendeleo ya watu wafu
     
  17. princess ariana

    princess ariana JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2017
    Joined: Aug 19, 2016
    Messages: 3,185
    Likes Received: 4,131
    Trophy Points: 280
    hatari Sana.
    Ila ni kweli ndo mana tunaambukizana magonjwa pia
     
  18. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2017
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,887
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Let me first declare my interest kuwa nakubaliana nawe mtoa mada kwa 100% juu ya hili. Wazee wetu zamani kabla ya kijana kuoa walitaka wafahamu binti anatokea ukoo gani; hapa kuna vitu vingi sana wazee wetu walikuwa wakiangalia kabla hujaruhusiwa kuwa na mahusiano na huyo binti.
    Tendo la ndoa spiritually linabeba uhusiano wa damu kati ya washiriki. Kuputia tendo hilo washiriki wanatengeneza bound/ muungano wa kiroho. Kama kuna laana na baraka basi hizo pande mbili wote watakuwa washiriki wa hizo laana na baraka. Wazee waliliangalia hili kwa jicho la tatu wakiwa na maana kubwa ya kutoruhusu kijana wao akauingiza ukoo katika laana/ magonjwa na matatizo kwa kushirikiana na mwanamke ambaye anatoka katika koo zilizoathilika na mizimu, majini sijui ndo mashetani hayohayo.
    Kwa kizazi chetu ambacho wengi hatuangalii historia ya ukoo anaotoka partner wako, tumekuwa wepesi kushiriki tendo la ndoa pasipo kujuana kwanza. Hii imepelekea kuchangiana baraka na laana kutoka kwa mtu mmoja kwenda kwa mwingine.
    Asante
     
  19. da 'vinci

    da 'vinci Senior Member

    #19
    Jan 3, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 188
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    We unamajini,si bure.
     
  20. habari ya hapa

    habari ya hapa JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 9,158
    Likes Received: 4,532
    Trophy Points: 280
    hivi ulishawahi kuyaona Majini?
     
Loading...