sex with bf/gf soon before marriage with someone else


Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,553
Likes
234
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,553 234 160
Kuna tukio moja nimeliona hivi karibuni hapa mtaani kwetu, kuna dada mmoja alikuwa ana bf wake wa siku nyingi sana na ikatokea yule dada anachumbiwa na mtu mwingine kabisa na ana nia nzuri ya kumuoa awe naye maishani hivyo akavishwa pete na kufuata taratibu zote ili amuoe(Sijui km alishaachana na bf wake au la).

Cha ajabu ile Usiku wa kuamkia siku ya harusi yule dada alikuwa kwa bf wake (Sijui alikuwa anampa cha "kuagia" au cha "mwishomwisho") hadi mchana wa siku ya harusi, ndugu wa dada walikuwa busy kumtafuta kwenye ile saluni kwa ajili ya picha na video kama ukumbusho na kama mida ya saa nane mchana ndo anaonekana na watu wote walipomuuliza ulikuwa wapi hatoi jibu sahihi anajiumauma hivyo akapambwa special kwa harusi ya saa kumi ya alasiri ya siku hiyo.

Ninachojaribu kujiuliza je ni sahihi dada/kaka kupata cha "kuagia" (yaani kudo na exbf au xgf soon before marriage with someone else) au ndo kwenda na wakati huku. Ninaomba wadau tuchangie manake kuna possibility kubwa huyo dada akashika mimba ya xbf na kumsingizia ni ya mme wake (Lakini kama hawakutumia condom).

 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Ndo nyakati tunazoishi leo, hakuna morality kabisa, hii si habari ngeni kwangu. Nishasikia visa viwili vya kweli vya namna hii
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,441
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,441 2,369 280
ndo nyakati tunazoishi leo, hakuna morality kabisa, hii si habari ngeni kwangu. nishasikia visa viwili vya kweli vya namna hii
na hii kama ni kweli ni zaidi ya unyama.
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
huo ni ushetani 2,ndo mana mwana FA aliimba!
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
huo ni ushetani 2,ndo mana mwana FA aliimba! sasa hapo huyo dada ndo njia ya shetani kwenye hiyo ndoa, dah inawuuma!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
wanaamua kuolewa kama kuolewa au kuoa lakini hawafikirii nini na kwa nini ... ndo maana unafikiria kuagana na mpenzio imagine mnagundulika ndoa inasitishwa huyo mliyeagana naye atakusaidia nini?
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Si sahihi kabisa kufanya huu umalaya,lkn mbona kama imebase kwa huyo msichana tu(bi harusi)?kwani huyo bf hakujua mwenzie anaolewa na kama kweli yeye ni mwema basi baada ya kujua mwenzie kapata mme na yeye alikuwa anatumia tu angekataa kuendelea naye, na huyo bf- mtumiaji malaya tu,msiwalaumu wananwake tu kwani huo ubazazi wananfanya na wanaume.
 
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2010
Messages
284
Likes
5
Points
0
N

Ngo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2010
284 5 0
Cantalisia; Si sahihi kabisa kufanya huu umalaya,lkn mbona kama imebase kwa huyo msichana tu(bi harusi)?kwani huyo bf hakujua mwenzie anaolewa na kama kweli yeye ni mwema basi baada ya kujua mwenzie kapata mme na yeye alikuwa anatumia tu angekataa kuendelea naye, na huyo bf- mtumiaji malaya tu,msiwalaumu wananwake tu kwani huo ubazazi wananfanya na wanaume.

Cantalisia; Hivi wewe kama mwanamke X-BF wako anaweza kukulazimisha utoke kwenu kwenda kulala naye? Sioni tatizo la huyo BF wake hapa bali tatizo ni kwa huyo aliamua kukubali kuolewa na mtu mwingine akiwa bado ana mapenzi mazito kwa huyo x-BF. Mbaya zaidi kesho unaenda kufunga ndoa bado tu unalubuniwa kwenda kulala na X-BF wako, wewe siyo mtoto mdogo kutojuwa hiyo tabia haikubaliki hata kwa shetani....Sasa hicho kiapo unachoenda kukiweka mbele ya Muumba wako kinakuwa na maana yoyote? Badala ya kukaa na kumwomba Mungu akujalie ndoa yenye furaha na upendo wewe unakaa ukimuwaza X-BF wako, inatia kinyaa hiyo tabia.

 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,810
Likes
151
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,810 151 160
mnh umesema watu walipotaka kumpamba hawakujua alipo,imekuwaje wewe ukajua? alikuambia? au wewe ndio boyfriend mwenyewe mla vya watu?
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,843
Likes
98
Points
145
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,843 98 145
Si sahihi kabisa kufanya huu umalaya,lkn mbona kama imebase kwa huyo msichana tu(bi harusi)?kwani huyo bf hakujua mwenzie anaolewa na kama kweli yeye ni mwema basi baada ya kujua mwenzie kapata mme na yeye alikuwa anatumia tu angekataa kuendelea naye, na huyo bf- mtumiaji malaya tu,msiwalaumu wananwake tu kwani huo ubazazi wananfanya na wanaume.
kosa lipo kwa gel,kwani mambo yangesanuka, mpotezaji angekuwa ni yeye. ina maana wewe hata kama watu
wanajua ni wa mtu wakikutokea unawakubalia? (samahani lkn nakutania)
 
K

Kampini

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
140
Likes
2
Points
35
Age
40
K

Kampini

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
140 2 35
Si sahihi kabisa kufanya huu umalaya,lkn mbona kama imebase kwa huyo msichana tu(bi harusi)?kwani huyo bf hakujua mwenzie anaolewa na kama kweli yeye ni mwema basi baada ya kujua mwenzie kapata mme na yeye alikuwa anatumia tu angekataa kuendelea naye, na huyo bf- mtumiaji malaya tu,msiwalaumu wananwake tu kwani huo ubazazi wananfanya na wanaume.
Mwanamke lazima asiepuke lawama maana ktk scenario hiyo mwenye maamuzi ni yeye,akigoma kupigwa mpini hapigwi,akiukaribisha mpini anapigwa as usual.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
ufuska tu huo unadhani hicho ni cha kuagia?wataendelea tu
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
na hii kama ni kweli ni zaidi ya unyama.
Mkuu by the way katika kimoja kati ya hivyo visa viwili mhusika wa kiume alikua ni rafiki yangu kabisa. Walifanya ngono wiki ya harusi. Nikabaki naduwaa huyo dada muolewaji anahangaika na nini na mtu asiye na future nae?
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
35
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 35 145
kinaitwa cha kuagana hicho....wenyewe wanakuambia kinakuwaga makini usipime!
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
158
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 158 160
Ndoa za vijana wengi siku hizi zimekuwa tu kama fashion. Vijana wengi wanaingia kwenye ndoa bila mapenzi ya dhati kwa wenzi wao au wanaingia kwenye ndoa ili kuiridhisha jamii inayowazunguka na wazazi. Kutokana na hali hii, ndoa nyingi zinatawaliwa na vituko vya kila aina.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Labda alilazimishwa kuolewa na mtu asiyempenda! Hapo hata hawajaagana ndo kwanza wamefungua kurasa nyingine!
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Baada ya wk 2 unaambiwa msichana mjamzito ukifuatilia c mimba ya mumewe ila n ya exboyf wake,lkn mume wala afahamu yakuwa c yake ila ni kupokea hongera na sifa 2.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,553
Likes
234
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,553 234 160
mnh umesema watu walipotaka kumpamba hawakujua alipo,imekuwaje wewe ukajua? alikuambia? au wewe ndio boyfriend mwenyewe mla vya watu?
Naomba unitake radhi, hili limetokea mtaani kwetu na ni family friend wa hiyo familia ya dada hivyo katika kupiga stori na wadogo za huyo dada ndo wakanipa hii stori.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,553
Likes
234
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,553 234 160
Labda alilazimishwa kuolewa na mtu asiyempenda! Hapo hata hawajaagana ndo kwanza wamefungua kurasa nyingine!
Hakulazimishwa cz ni dada mwenyewe ndo alimtambulisha kwao kama mchumba wake (yule muoaji) kwa wazazi yule bf hajawahi kutambulishwa kwa wazazi ila kaka zake na baadhi ya wadogo zake wanamfahamu cz yupo nae kwa muda sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252