Serious discussion: Kuna madhara yapi yatatokea endapo ndugu wa damu watazaa pamoja?

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
4,752
2,000
Kumbe ni kweli mimba ya Ashura ni yako... We mbaya na huna haya. Dada ako kabisa unampa mimba na unataka azae?
 

Bufa

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
6,646
2,000
Kuna ile hali ya kuikwepa damu yako isipatwe na laana za kikoo


Mfano km kila uzao lazima taahira apatikane kutokana na makes I ya wazee wetu wakaapiana kuwa kutakuwa na mataahira mpaka kizazi cha ko cha 5 .

Sasa km mnazakiana ntakuwa mnazaliana laana bora utoke nje uchanganye damu ingine mtoe watoto walau wataepukika.


Huo ni mfano

Mambo ya kufikirika hayo. Na kama kuna baraka je? Kwanini usitake zibaki ndani ya familia yenu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom