TIA DSMToeni vyuo ambavyo havijapata boom mpaka sasa
Washapataga kitambo Sana. Huyo ashalimaliza kabisa. Msuburie hela ya field atakulipa tu ndugu.Hivi UDSM nao ni miongoni mwa wanaozisubiri hizo hela? Nilimkopesha hela dada mmoja, sasa nashindwa hata kuanza kumdai kwa kuwa naona yupo kimya. Sasa sijui anaubiri hilo boom au ndio namna
Nadhani vipo Mkuu,vya mikoani huko.Au kunavingine
Daah, ngoja niisome kimya kimya. Mtu mwenyewe mzuri, hata namna ya kuanza kudai ni shidaWashapataga kitambo Sana. Huyo ashalimaliza kabisa. Msuburie hela ya field atakulipa tu ndugu.
Mimi nimeshakutajia chuo nilicho na uhakika nacho. TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY- DARE ES SALAAM BRANCHTajeni basi hivyo vyuo ambavo bado
SafiAcha waisome namba, si hao ndio walikuwa wanamshabikia huyu anayependa sifa?
Nadhani ni kimoja tuMimi nimeshakutajia chuo nilicho na uhakika nacho. TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY- DARE ES SALAAM BRANCH
Sina hakika Sana. Tusaidie kama Una nafasi MkuuNadhani ni kimoja tu
Vipo vyuo kama 20 hivi ikiwemo T.I.A,N.I.T, AMUCTA, MUHAS, CUHAS, AJUCO n.k.Nadhani ni kimoja tu
Aiseee wakikudaka atuna ela ya dhamana wenzio Shauri yakoMkuu anapenda sifa sana. Atafanya chochote apigiwe makofi na wanafunzi.
Hahahahaha! Utakuja kunifata tu mama. Najua hutapata usingizi siku zote ntakazokuwa mahabusuAiseee wakikudaka atuna ela ya dhamana wenzio Shauri yako