Serikali yaendelea kuwasomesha namba wanafunzi wa vyuo vikuu.


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,138
Likes
5,191
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,138 5,191 280
Hali ya sintofahamu imeendelea kuwakumba vijana wa vyuo vikuu ambao bado hawajapata pesa zao ambazo walitegemea kupata katikati ya mwezi wa 5, ikumbukwe kwamba wiki iliyopita bodi ya mikopo vyuo vikuu (Heslb) ilitoa tamko kwamba wiki hii vijana hao wangepata pesa yao lakini mpaka sasa hawajapata pesa hizo na kila wakifuatilia wanaambiwa bodi hawajatuma pesa.

Hali hii imesababisha wanafunzi wengi kuishi kwa hofu kutokana na madeni huku wengine wakifukuzwa kwenye vyumba walivyokuwa wamepanga, vilevile kuna baadhi ya vyuo vimewazuia wanafunzi wake kufanya mitihani inayoanza wiki ijayo kwa kigezo cha kushindwa kulipa ada, ieleweke kwamba wanafunzi hao walikuwa wanajilipia ada kutokana na pesa wanazopata toka bodi ya mikopo.
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,339
Likes
1,610
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,339 1,610 280
Sasa hao mafinalists wanaoondoka si wanaacha madeni kwa mama ntilie.....
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,138
Likes
5,191
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,138 5,191 280
Sasa hao mafinalists wanaoondoka si wanaacha madeni kwa mama ntilie.....
Hali ni mbaya kuna chuo kimoja wanafunzi wamefukuzwa kwenye vyumba walivyopanga
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,339
Likes
1,610
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,339 1,610 280
Hali ni mbaya kuna chuo kimoja wanafunzi wamefukuzwa kwenye vyumba walivyopanga
Pesq za kukopeshwa kama unapewa bure bwana.....udsm walianzishaanzisha kamgomo na raisi alikua abakuja wikii hiyo ndio wakazitoa....wanawanyanyasa sana!
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,007
Likes
2,818
Points
280
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,007 2,818 280
Acha waisome namba, si hao ndio walikuwa wanamshabikia huyu anayependa sifa?
Halafu huu mtindo wa kutupiana lawama kwa kila anayeguswa na matatizo yanawasababishwa na serikali kwamba waendelee kuteseka kwa sababu walishabikia chama tawala wala hauwezi ufikisha upinzani popote pale. Maana kila anayekumbwa na tatizo awamu hii mnasema "wacha waisome namba" ina maana upinzani hakuna aliyeshabikia ambaye matatizo hayamkumbi. Acheni hizo bhana.
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Zile ni ngonjera mkuu.
Yaani, mkuu. Ipo siku mistari ya ngojera itakwisha. Watashindwa kughani mistari...

Wafanyabiashara wananyimwa fursa za kufanya biashara kwa uhuru, kupitia kodi rafiki. Unategemeaje makusanyo

yaongezeke? Ndoto.
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Hakika wanatusomesha namba. Yaani sasa wanatutesa kupita kiasi. Ukiwauliza wanasema hela hawana kwamba hawajapewa na hazina lakini wakiulizwa wanakana kwamba taarifa za kwamba bodi haina fedha ni za Uongo. Sasa tunashindwa kuelewa jibu moja ni lipi!

Enyi vibaraka wa Mkuu wa Kaya mfikishieni taarifa Mkuu muambueni wanafunzi tunateseka na hakika kilio chetu hakitamuacha hivihivi.
 
infantry

infantry

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
305
Likes
263
Points
80
infantry

infantry

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
305 263 80
Hata ikulu ni ukata mtupu..Kigwangala.
kuweni wavumilivu bado wanafunzi
 
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
132
Likes
38
Points
45
Age
50
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined Jun 21, 2016
132 38 45
Very afflictive
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,747
Likes
1,047
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,747 1,047 280
Hakika wanatusomesha namba. Yaani sasa wanatutesa kupita kiasi. Ukiwauliza wanasema hela hawana kwamba hawajapewa na hazina lakini wakiulizwa wanakana kwamba taarifa za kwamba bodi haina fedha ni za Uongo. Sasa tunashindwa kuelewa jibu moja ni lipi!

Enyi vibaraka wa Mkuu wa Kaya mfikishieni taarifa Mkuu muambueni wanafunzi tunateseka na hakika kilio chetu hakitamuacha hivihivi.
wamfikishie taarifa watumbuliwe hadharani? mwe!
 
ngunde

ngunde

Senior Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
148
Likes
85
Points
45
Age
29
ngunde

ngunde

Senior Member
Joined Jun 27, 2016
148 85 45
Toeni vyuo ambavyo havijapata boom mpaka sasa
 

Forum statistics

Threads 1,237,904
Members 475,774
Posts 29,305,568