Serikali ya Rwanda imeapa kutowafukuza Watanzania!

Serikali ya Rwanda imeapa kutowafukuza Watanzania!

Jionee huruma wewe usiyetaka kurudi kwenu mnang'ang'ania nchi za watu. Mnachofanya Kongo msitegemee mtakileta hapa kwa sababu that is yr wish and plan. We love to live with people who have human heart but not tutsis

:Cry::Cry:...let me cry. I feel sorry for you. We are in our country and we are enjoying life thank you. As for you don't expect that anything will change for you. You will remain what you are...condemned interahamwe till the day you die. Washukuru watanzania wanaokuhifadhi. Imbecile.
 
Jionee huruma wewe usiyetaka kurudi kwenu mnang'ang'ania nchi za watu. Mnachofanya Kongo msitegemee mtakileta hapa kwa sababu that is yr wish and plan. We love to live with people who have human heart but not tutsis

:Cry::Cry:...let me cry. I feel sorry for you. We are in our country and we are enjoying life thank you. As for you don't expect that anything will change for you. You will remain what you are...condemned interahamwe till the day you die. Washukuru watanzania wanaokuhifadhi. Imbecile
 
That is where we differ...maybe let me provide you with some useful info.

First of all many people have been mislead by the media and other organizations that Kagame has invaded the Congo. That is not true at all. You know that the UN mission is based in Goma and I am sure that any movement by Rwanda going into Congo will be in the news in a heartbeat. I have never heard anywhere where it has been proven that rwanda is in Congo. M23 is like the Wahangaza wa Tanzania. If today some Tanzanian leader said that I don't want the Wahangaza in Tanzania because they look like Rwandese, where would they go. They have never been in Rwanda, they have no relatives in Rwanda..or JK tells the Wamasaai to go back to Kenya...does it make sense? Now the congolese are doing the same...why didn't they do it in the 70s or 80s? Why now that they say that they are not Congolese but Rwadese? This is what we call xenophobia and it cannot be tolerated.

As for interahamwe is those people who espouse the extermination of an ethnic group. I think you know what extermination is. Wipe out. Do you support that? This ideology is still there among the interahamwe. It will never die. We Rwandese we of both tribes live together and work together but it is in Tanzania that I read about this Tutsi, Hutu thing. If you come to Rwanda right now and start talking about Hutu, Tutsi, people will automatically know that you just arrived in the country. It is old ideology. Only those interahamwe that are still amongst you are the one bringing up those comments...askt them to came back to Rwanda and they will kill you before they set a foot on Rwandan soil. You know why? Because they have blood in their hands and they fear that they will be brought to justice.

The guilty by association that Kagame is being charged with is a pack of lies and you know that if he was by any chance guilty of the crimes that he is being accussed of he would be at the Hague by now. If you remember, a few years back the french governement opened a case against Kagame and a lot of Rwandese leaders and one of them Rose Kabuye, was warned by the German government that if she set a foot on German soil she would be arrested and taken to France for prosecution. You know what happened?

Kagame told her to go. She went, got arrested and was taken to France where the judge after seeing her dismissed the case. You know why it was dismissed? Because they had nothing on Kagame. That is what we call courage. So, all those accusations against Kagame are from those people have their hidden agenda or don't understand the dynamics and history of Rwanda.

Everybody now knows kwamba wewe mkuu unafanya propaganda kwa ajili ya serikali ya Kagame, thats very clear.
From the mood nafikiri umesha judge the reaction of otdinary Tanzanians as to this Kagame problem.

My advice to you is to send Kagame the mood of ordinary Tanzanians who are now wide awake to the scheming andcold hearted Kagame regime.
JK has humbly put it on our ralationship, but do not be mistaken by the humbleness, if you guys are that smart, you will only realise that Tanzanians do not end engagements at the borders.
 
:Cry::Cry:...let me cry. I feel sorry for you. We are in our country and we are enjoying life thank you. As for you don't expect that anything will change for you. You will remain what you are...condemned interahamwe till the day you die. Washukuru watanzania wanaokuhifadhi. Imbecile

Yes, cry and keep on crying, thatz yr portion. U keep on singing yr interahamwe song but you'll all alone dance to the tune. And you tutsis, the SATAN's generation, will remain condemned and cursed to the end of the world just like your father lucifer.
 
Nimeishi kigoma najua madhara ya hawa watu whamiaji haramu tusikie hivi hivi hawafai hata kidogo

Unajua watu ambao hawajakaa mikoa hiyo hawaelewi kabisa tabia za hawa watutsi! Mwanzoni nilikua nikisikia story juu yao nkawa nahisi wanasingiziwa tu. Nlijisikia vibaya sana juu ya genocide kuwa watutsi wengi waliuliwa...niliona huruma sana. Lkn baada ya kuja kujua ukweli juu ya tabia zao kwa kushuhudia mwenyewe, nilikuja kuona kumbe hawa sio watu kabisaaa. Lakini napinga kwa nguvu mauaji ya aina yoyote yale. Sipendi kilichotokea rwanda ambapo wahutu na watutsi waliuana ingawa badae wahutu ndo wakageuziwa kibao na mpaka sasa wanauliwa na watutsi....
 
Ni kweli mkuu M 23 kwa DRC ni wahamiaji haramu waliopelekwa na wabelgiji na wengine wameenda wenyewe juzijuzi na sasa unaona kinavonuka huko DRC...kama si halali kuishi ni vema warudi kwao wahalalishe kukaa kwao Tz. Tusianze kulalama na kusingizia EAC (ambayo Rwanda, Uganda na Kenya) wanaonekana kuisaliti sasa inapofikia maslahi kwao wanaona Tz ndo inakosea...duniani kote ukienda kisivyohalali na ukasema ulikotoka unarudishwa kwenu na masuala ya kutaarifiana ni pale tu gharama za kukurudisha zinapokuwa involved. Na JK hajasema wanyarwanda warudi alisema wahamiaji haramu (humo wamo warundi, waganda, wanyarwanda, wakenya n.k) kwa nini Rwanda tu ndo inung'unike?

Wanyarwanda wananung'unika ili wapate international sympathy. Ila safari hii hawapati kitu kwa sababu dunia yote sasa inajua how evil tutsi are. Warudi tu kwao wasituletee balaa km wanavyowafanyia wakongo saivi
 
Jionee huruma wewe usiyetaka kurudi kwenu mnang'ang'ania nchi za watu. Mnachofanya Kongo msitegemee mtakileta hapa kwa sababu that is yr wish and plan. We love to live with people who have human heart but not tutsis

sms sent and delivered to murutongore !
 
Wanyarwanda wananung'unika ili wapate international sympathy. Ila safari hii hawapati kitu kwa sababu dunia yote sasa inajua how evil tutsi are. Warudi tu kwao wasituletee balaa km wanavyowafanyia wakongo saivi

jumuiya ya kimataifa sidhani kamwe kama itaweza rudia tena kosa walilolifanya la kuwaacha watusi wafanye mauaji ya kutisha dhidi ya wahutu kwa kisigizio cha kukomesha genocide.
 
Unajua watu ambao hawajakaa mikoa hiyo hawaelewi kabisa tabia za hawa watutsi! Mwanzoni nilikua nikisikia story juu yao nkawa nahisi wanasingiziwa tu. Nlijisikia vibaya sana juu ya genocide kuwa watutsi wengi waliuliwa...niliona huruma sana. Lkn baada ya kuja kujua ukweli juu ya tabia zao kwa kushuhudia mwenyewe, nilikuja kuona kumbe hawa sio watu kabisaaa. Lakini napinga kwa nguvu mauaji ya aina yoyote yale. Sipendi kilichotokea rwanda ambapo wahutu na watutsi waliuana ingawa badae wahutu ndo wakageuziwa kibao na mpaka sasa wanauliwa na watutsi....

kizazi chochote cha wahutu wenye elimu na mwamko wa kujikomboa husakwa na kuuliwa kinyama kwa kisingizio cha genociders. Kwa hili la kupeleka majeshi yetu DRC, na harakati za kuwarudisha kwao hawa wauaji wa kitusi ni mwanzo wa harakati za kuikomboa kigali. Naona nchi yangu inaanza kutubu dhambi kwa kuanza kuwatetea wanyonge .
 
jumuiya ya kimataifa sidhani kamwe kama itaweza rudia tena kosa walilolifanya la kuwaacha watusi wafanye mauaji ya kutisha dhidi ya wahutu kwa kisigizio cha kukomesha genocide.

Ni kweli, the world now knows the evil schemes of tutsis! They turned a genocide they caused a selling flag allover the world; the international community fell to this trap...but now everyone knows it was a trick employed by the tutsi who killed a big number of hutus. Mwisho sasa umefika. Welcome koba and murutongore for "comments"...
 
Ulitaka iwaje? waachwe kwa sababu ya hao uliowataja? Hizo sehemu ulizotaja, je watu wanasafiri kwa kusindikizwa na polisi kama ilivyo Kigoma? Jifunze kulinganisha matukio katika sehemu sahihi. Kama hujui kitu basi jaribu hata kufanya research ndogo tu ili uweze kujiridhisha. Hujui chochote kuhusu hali ya Kigoma na Kagera hivyo ni vyema ungebaki kuwa msomaji ili walau upate kujifunza kitu.

Wewe ndiyo hujafanya hiyo unaoiita research! Tatizo bado lipo kwa polisi ambao wameweka vizuizi vya kukusanyia pesa kutoka kwa madreva! Hunidanganyi kitu unless na wewe ni polisi! Anzia Kizuizi cha Bwanga, Nyampalahala, Runzewe, Nyakanazi na kuendelea! Wako busy kusanya pesa kwani hawakufungulii kizuizi bila kuwapa pesa!

Hizo njia nimezipita sana! Pale Chato na Buseresere vituo vya mafuta ambavyo viko karibu na vituo vilivamiwa mchana kweupe na polisi hawakufanya kitu!! Kwa nature ya mazingira ya kule Kigoma/Kagera ujambazi hauwezi kuisha kwa kuwatimua tu wanaoitwa wahamiaji haramu hata polisi wa ukanda huo wameshageuka watu wa deals tu!! Wanashirikiana na majambazi!
 
ni kweli, the world now knows the evil schemes of tutsis! They turned a genocide they caused a selling flag allover the world; the international community fell to this trap...but now everyone knows it was a trick employed by the tutsi who killed a big number of hutus. Mwisho sasa umefika. Welcome koba and murutongore for "comments"...

mkuu, hawa jamaa wanaujua sana ukweli ila wanafanya unafiki kwa sababu ya utumwa wao kwa kabila la kitusi na dikteta kagame. Hata wakija ni matusi tu maana hamna pa kutokea, koba mwenyewe kaolewa usa dume zima linajigamba rwanda kungekuwa na amani ya kweli si wangerudi kwao wajenge nchi yao?
 
Hawa nao warudi, Ukoo wa Nyerere Butiama, Kasusura Biharamulo na Ruhinda Karagwe, Ote hawa ni wanyaru, mkimariza mje na kwetu Songea mturudishe na sisi wangoni A/kusini nitafurahisana kurudi A/kusini, wakwere nao sijui wanatokea wapi. kwi kwi kwiii
 
Hawa nao warudi, Ukoo wa Nyerere Butiama, Kasusura Biharamulo na Ruhinda Karagwe, Ote hawa ni wanyaru, mkimariza mje na kwetu Songea mturudishe na sisi wangoni A/kusini nitafurahisana kurudi A/kusini, wakwere nao sijui wanatokea wapi. kwi kwi kwiii

Mkuu. Umenena. Kuna mijitu mingine kama akina Rushasha ambayo imegubikwa na chuki binafsi haiko objective hata kidogo. ukisoma comments zao asilimia 99 ni tutsi,tutsi. yaani comments zao haziendani kabisa na kauli mbiu ya hii forum "great thinkers"
 
Everybody now knows kwamba wewe mkuu unafanya propaganda kwa ajili ya serikali ya Kagame, thats very clear.
From the mood nafikiri umesha judge the reaction of otdinary Tanzanians as to this Kagame problem.

My advice to you is to send Kagame the mood of ordinary Tanzanians who are now wide awake to the scheming andcold hearted Kagame regime.
JK has humbly put it on our ralationship, but do not be mistaken by the humbleness, if you guys are that smart, you will only realise that Tanzanians do not end engagements at the borders.

Masopakyindi. What is happening now is a result of a president who is moody. You can't have a president who when he wakes up and feels like kicking out an ethnic group does so on a whim. Hamna tofauti kati yake na Iddi Amin ambae siku moja aliamka akasema siwataki wahindi. That is not how a country is run. A country is governed by the rule of law. All these people ambao mnawaita wahamiaji haramu, nenda hapo kwenu Dar es Salaam makao makuu ya Uhamiaji utakuta majina yao na wana resident permits. Woote. So leo hii wamekuwaje wahamiaji haramu? Tell me.
 
@murutongore,

..wewe umeamua kusumbua watu tu.

..ur country, Rwanda, is expelling refugees frm' neighboring countries.

..why do u think u have the right to be lecturing us on how Tanzania should deal with illegal immigrants?



Rwanda to expel 320 Congolese refugees


Kigali, Rwanda (PANA) – The Rwandan authorities will from next week expel 320 Congolese refugees in the Busasamana camp in the north-west of the country for attempting to return home recently by passing through non-authorised routes at the border with the Democratic Republic of Congo (DRC), official sources said on Wednesday in Kigali.

The mayor of the district of Rubavu in the north-west, Cheick Hassan Bahame, confirmed that his country was preparing to expel those refugees, some of who live in shelters in the village located near the Congolese border.

"Half of them didn't want to be handed over to the UN High Commissioner for Refugees (UNHCR) in the camps ... Most of them insisted on returning home," said the Rwandan official.

He said that Rwanda waned to make sure that the return was done on strictly voluntary basis.

"But most (Congolese) refugees have broken the law by (deciding) to return home without the approval of the local administrative authorities," said Bahame, adding that people to be expelled would be handed over to UNHCR officials for repatriation.

Rwanda hosts some 20,000 Congolese refugees most of who are accommodated in camps spread over its territory, including Kigeme (south), Nyabiheke (north-east), Kiziba (west), Gihembe (north) and Nkamira (north-west).
-0- PANA TWA/TBM/IBA/MSA/MA 31July2013


31 july 2013 22:32:32



 
Unajua watu ambao hawajakaa mikoa hiyo hawaelewi kabisa tabia za hawa watutsi! Mwanzoni nilikua nikisikia story juu yao nkawa nahisi wanasingiziwa tu. Nlijisikia vibaya sana juu ya genocide kuwa watutsi wengi waliuliwa...niliona huruma sana. Lkn baada ya kuja kujua ukweli juu ya tabia zao kwa kushuhudia mwenyewe, nilikuja kuona kumbe hawa sio watu kabisaaa. Lakini napinga kwa nguvu mauaji ya aina yoyote yale. Sipendi kilichotokea rwanda ambapo wahutu na watutsi waliuana ingawa badae wahutu ndo wakageuziwa kibao na mpaka sasa wanauliwa na watutsi....
lol,you bastard interahamwe na uncle zako ndio mlikuwa wauaaji wakubwa and soon or later justice will catch up with you na fake ID zako unazojificha humu.
 
wanaorudishwa kwao ni wahamiaji haramu,halali wataendelea kubaki,tusipotoshe。

Sawa mi naunga mkono lakini wasiwaonee kama kuna raia wa kwetu hata kama wana asili ya rwanda waachwe warudishwe wale wa haramu ambao uharamu wao hauna utata yani uko wazi kabisa NA Pia ni aibu kuchukua hatua hii punde tu inapotokea tatizo la kidiplomasia hii inatakiwa iwe kazi ya kila siku kwa wahusika. Ni kama mfano akiuuliwa kiongozi mashuhuri au RPC utasikia mitaani huko misako ya hatari ni lazma vitu vyenye wajibu vifanyike kwa wale wenye wajibu PIA nawasifu askari wetu hata hivyo wanajitahidi wakiaamua kufanya kitu mara nyingi wanafanikiwa
 
Back
Top Bottom