Serikali ya magamba chukueni hii


papaa-H

papaa-H

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
74
Points
95
papaa-H

papaa-H

Member
Joined Nov 11, 2010
74 95
Wadau katika pitapita yangu kwenye mitandao nimekutana nasocial network ya kibongo jamaa wame-design platform ya kuchati, kushare photo,job search nk. Kitu kama G+ hivi au facebook. Iko hapa www.mambopoint.com,
My take,
serikali ya magamba inapaswa kusuport creation kama hizobadala ya kung’ang’ania vita na JF yetu hasa ukizingatia dunia sasa hivi inajengwa na Technolojiaya mawasiliano.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
nimewiona mkuu. magamba hawawezi wataweka nini ilihali wamejaa ufisadi kibao
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,994
Top