Serikali ya magamba chukueni hii

papaa-H

Member
Nov 11, 2010
74
95
Wadau katika pitapita yangu kwenye mitandao nimekutana nasocial network ya kibongo jamaa wame-design platform ya kuchati, kushare photo,job search nk. Kitu kama G+ hivi au facebook. Iko hapa www.mambopoint.com,
My take,
serikali ya magamba inapaswa kusuport creation kama hizobadala ya kung’ang’ania vita na JF yetu hasa ukizingatia dunia sasa hivi inajengwa na Technolojiaya mawasiliano.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom