Serikali ya Kikwete Imefanya nini 2005-2015...


J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Akili fupi hii, gesi ilinayochimbwa leo unafikiri iligunduliwa mwaka jana? Hivyo na uwekezaji na mipango mingine pia utekelezaji wake ni hatua. "Mtaji wa mjinga ni majungu" We endelea kupiga majungu Serikali inapiga kazi.
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,090
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,090 280
Treni ya mwakyembe ndani ya jiji la Dar

 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,090
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,090 280
Rapid Transport ndani ya jiji la Dar es Salaam
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Kikwete amekula "mfupa uliomshinda fisi" wache wakae na majungu yao. Bandika picha mwanangu wapi daraja la kigamboni?
 
M

maswimanga

Senior Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
159
Likes
1
Points
35
Age
42
M

maswimanga

Senior Member
Joined Apr 15, 2013
159 1 35
Ccm hawatakiwi kujinadi kwa nguvu na jasho ila umri wao ktk siasa na sera zao na kiwango cha utekelezaji wa sera zao wananchi wakiviona hivyo,hakuna wakuibeza ccm.lakini kama ni maneno na maandishi tu hata mwana ccm ataikana ccm.
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,090
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,090 280
Mji wa Dar kupambwa na magorofa ya Kisasa kabia
hili hapa ni la Agens ya serikali
TPA (Tanzania Port Authority)



Kazi inafanyika kama hapo juu.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
jk noma kwelii kafanya mambo makubwa sana kathubutu na sasa anasonga mbele.
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,419
Posts 29,739,349