Serikali, punguzeni bei ya chanjo ya homa ya ini

Serikali, punguzeni bei ya chanjo ya homa ya ini

Mnasema hii ni Serikali ya wanyonge tumekubali lakin ukienda kupima homa ya ini ni 40000 bila chanjo na chanjo zake pia kila sindano ulipie

Hivi wananchi walivyo maskini wataweza kumudu hii bei ya vipimo na chanjo kwanini msifanye hata 20000 kila kitu
Siwasemei matajiri nasemea maskini wanaohangaika hata pesa ya kula ni shida

Yaan mpaka umalize vyote nadhani inafika 90000 kwelii?

Hii nchi ina rasimali za kutosha lakin hazitunufaishi kwa chochote kila kitu serikali inataka tulipie hata chanjo hiyo si mgefanya bure kama mnawapenda wananchi wenu wanaowaweka madarakani,hamtaki watu waishi wakifurahia maisha pia waepukane na magonjwa.Mnaudhi sana kila kitu ni shida hii

Kuweni na huruma nyie wanasiasa Mungu anawaona nyie kina Umy mwalimu
SISI TUKO BUSY NA UNUNUZI WA NDEGE! HOMA YA INI CHANJO SO KIPAUMBAULE CHETU

!!! HUTAKI KUNYWA SUMU!!!😂😂😂
 
Duuh! Wakakupa na Risiti kabisa?? Maana siamini hiyo gharama...isije kuwa kuna mtumishi mmoja alikuwa anakuibia hela.

Na pia Hospital ya General imefungwa system ya malipo.


IMG_3260.JPG
 
SISI TUKO BUSY NA UNUNUZI WA NDEGE! HOMA YA INI CHANJO SO KIPAUMBAULE CHETU

!!! HUTAKI KUNYWA SUMU!!![emoji23][emoji23][emoji23]

Jamani unacheka kabisa [emoji24][emoji24][emoji24]
 
Vipimo NHIF ina cover, though unaweza lipia kwa 10k.
Chanjo yenyewe hakuna bima,lakini gharama yake ni 10k kwa dozi.

Ingawa sera ya serikali kwa watoto wote ni bure. Ingawa sina uhakika kama kweli wayekeleza kwa watoto.
 
Vipimo NHIF ina cover, though unaweza lipia kwa 10k.
Chanjo yenyewe hakuna bima,lakini gharama yake ni 10k kwa dozi.

Ingawa sera ya serikali kwa watoto wote ni bure. Ingawa sina uhakika kama kweli wayekeleza kwa watoto.

Watoto kuanzia miaka mingapi?mbona sijasikia hiyo
 
mkuu africa yote ni shida sio bongo tu .itabidi watu wahame. hamna ujanja.
 
Mbona Mimi nilidungwa hizo chanjo mikoani, kipimo ilikuwa 5000 na sindano Ni 10000..


Nimebakiza sindano moja Kati ya tatu.. Hao Ni vibaka.
 
ch
Mnasema hii ni Serikali ya wanyonge tumekubali lakin ukienda kupima homa ya ini ni 40000 bila chanjo na chanjo zake pia kila sindano ulipie

Hivi wananchi walivyo maskini wataweza kumudu hii bei ya vipimo na chanjo kwanini msifanye hata 20000 kila kitu
Siwasemei matajiri nasemea maskini wanaohangaika hata pesa ya kula ni shida

Yaan mpaka umalize vyote nadhani inafika 90000 kwelii?

Hii nchi ina rasimali za kutosha lakin hazitunufaishi kwa chochote kila kitu serikali inataka tulipie hata chanjo hiyo si mgefanya bure kama mnawapenda wananchi wenu wanaowaweka madarakani,hamtaki watu waishi wakifurahia maisha pia waepukane na magonjwa.Mnaudhi sana kila kitu ni shida hii

Kuweni na huruma nyie wanasiasa Mungu anawaona nyie kina Umy mwalimu
chanjo ya kichaa cha mbwa ndo balaa sindano moja 50000,nenda wodini mkaone wagonjwa wanavyokufa kwa kukosa fedha halafu wao wakiugua mafua wanapanda ndege kwa kodi zetu wanaenda india,utafikiri wao ni malaika
 
Huu ugonjwa sijui unakuzwa? Husije ukawa mladi wa mtu huu wizara husika watoe taarifa kamili watu wajilinde na hio bei mbona kubwa kipimo tu 40 lisije kuwa dili hili
 
Gharama sana watu wanakufa kwa kukosa matibabu mazuri,matibabu ilimradi tu sio ya uhakika pia gharama ni kubwa Raisi wa wanyonge hili kaligeuzia shingo
Nadhani hili linahitaji kampeni maalumu kuwaamsha kuwa hizi gharama za dawa dozi laki tano sita milioni ni za watu gani maana ugonjwa hauchagui
Hizi operation ambazo muhimbili huwa wanasema ni nafuu kwa kutaja milioni mia kama masihara ni za watu gani?
 
Huu ugonjwa sijui unakuzwa? Husije ukawa mladi wa mtu huu wizara husika watoe taarifa kamili watu wajilinde na hio bei mbona kubwa kipimo tu 40 lisije kuwa dili hili

Nimeona watu wawili wameugua huu ugonjwa ni balaa bora chanjo tu
 
ch
chanjo ya kichaa cha mbwa ndo balaa sindano moja 50000,nenda wodini mkaone wagonjwa wanavyokufa kwa kukosa fedha halafu wao wakiugua mafua wanapanda ndege kwa kodi zetu wanaenda india,utafikiri wao ni malaika

Duuu kazi kweli aisee
 
Back
Top Bottom