Serikali pigeni marufuku pombe nchini

Akili imepata kutu nini? [emoji848]
 
Naunga mkono hoja yako. Kwanza pombe yenyewe
Naunga mkono ushauri wako kwa Serikali! Halafu pombe yenyewe itakuwa ni chungu sana nakama ni tamu nisingekuwa nawaona Wanywaji wanakunja sura zao wanywapo!
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
 
Uzur wa wanywaji huwa wananunuliana, yupo radhi akununulie via 2500 lkn hataki kununulia soda ya 500.walevi ni ndugu

Ila serikali ndo chanzo kikuu huko cha kujengea sgr,usione bwana mkubwa anajitahidi anawependa sana walevi ila hawezi kusema
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…