Serikali ni bora mfukuze watumishi wote kisha muanze upya kuajiri wale mnao wataka

Nas Mapesa

JF-Expert Member
Jul 31, 2014
4,067
2,000
unaogopa nini kufanyiwa tathmini? kwani wewe hutimizi wajibu wako? kwanini usifanyiwe tathmini? unaogopa nini? mbona private sector ni swala la kawaida? punguza deko
Hao wanaofanyia wenzao tathimini wao wamejitathimini?wanaandaa njia za kulipana posho ilhali hao wanaotaka kuwatathimini wanamaisha ya aibu sana,hawa viongozi sijui wanawazaje Sielewi,sijaona hata anaekuja na wazo la kuboresha mazingira ya watumishi kila siku wanawaza kuwakomoa tu.
 

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,427
2,000
Hao wanaofanyia wenzao tathimini wao wamejitathimini?wanaandaa njia za kulipana posho ilhali hao wanaotaka kuwatathimini wanamaisha ya aibu sana,hawa viongozi sijui wanawazaje Sielewi,sijaona hata anaekuja na wazo la kuboresha mazingira ya watumishi kila siku wanawaza kuwakomoa tu.
Dawa yao ni hii : 2% ya expertise yako ni kuitumia serikalini kufanya kazi, 98% ya expertise yako unaitumia kutafutia maisha yako nje ya muda wa kazi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom