Serikali kulipa madeni ya walimu ya zaidi ya bilioni mbili

Serikali kulipa madeni ya walimu ya zaidi ya bilioni mbili

Kitimbwisi

Senior Member
Joined
Feb 5, 2013
Posts
155
Reaction score
72
IMG-20170329-WA0007.jpg
 
Yanalipwa kwa matamko na maandiko yaliyoeditiwa na rafiki wa Bashite.
Hovyo kabisa. Deni la zaidi ya trioni 1, kulipwa bilioni 2 tu, huku yakipigwa matarumbeta ya walinzi wa Bashite
 
mshaanza kudanganyika... hapo ndo ninapowakubali watanzania... ha!!! ha!!! ha!!!
ccm oyeeeeee!!!!
 
Vipi kuhusu watumishi wengine wasio waalimu watalipwa lini madai yao?
 
Back
Top Bottom