Serikali ingilieni kati, walimu wanadhaurika sana

Serikali ingilieni kati, walimu wanadhaurika sana

Njoo huku Kwa wahindi na degree Yako utanielewa vizuri tuu!!! Kumbuka mhindi ndio waajiri wa Tz Kwa sasa!! Nyie hamjakwa Bado akili ni za kitoto ila muda utawahukumu!! Kwa kujifanya mnapesa saaaana
Hamna aliesema tunapesa, na hayo ndio matatizo yenu Nyie maticha
Badilisheni mentality yenu

Ivi unaona ni sawa mtendaji wa kijiji kumtukana head master?

Haya bwana endeleeni kuvaa mikadeti imepauka na mibuti ilioisha soli upande mmoja
 
walimu hasa wa kijijini mafala sana, mtendaji wa kijiji anaanzaje kuniwashia moto halafu nimuache, upambavu tu na uoga usio na maana
Iko hivi;

Huenda kuna mgongano wa ki masirahi hapo ikumbukwe ktk suala la usimamizi hasa ya maendeleo ya miundombinu.
Sasa kunyamaza kwa Mwl haimaanishi kuwa kaufyata,bali ushirikiano utaendelea kuwa dhaifu mpaka maendeleo ya miundombinu hayatakuwepo tena na mwisho wa siku jamii ya pale ndio itaathirika.
 
Watumishi wote tamisemi ni wanyonge tu na hawajitambui
ccm.jpg
 
Huwezi kuheshimika wakati serikali yenyewe Ina kudharau. Heshima huanzia kwenye malipo ya kazi Yako.

Tena hapo ni mtendaji wa Kijiji bado wananchi wa kawaida na balozi wa nyumba kumi.
 
Back
Top Bottom