Serikali inaihujumu NSSF?


J

J4MAYOKA

Senior Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
147
Likes
0
Points
0
J

J4MAYOKA

Senior Member
Joined Jul 16, 2011
147 0 0
NSSF ilikuwa wainunue Kiwira kwa shilingi 1 toka serikalini ..waziri wa Usiku aka NGELEJA akaamua kuwapa wa China

NSSF waliandaa business plan ya kupanua pipeline mpya ya gesi toka Songosongo...leo tunasoma kuwa waziri wa usiku kaamua wapewe waChina

sasa inaonekana NSSF kazi yao kuandika business plans kisha waziri wa usiku anatuma watu kwenda pale kwa akina Kidula na kisha wanazipeleka huko Uchina

naona hii ni nchi pekee duniani isiyotaka wazalendo wafanye kazi yoyote ile

Tenda za constrction zote sasa hizi serikali inawapa wa China kuanzia barabara mpaka majengo...ma contractor wazalendo wanafunga makampuni

I wouldnt be surprised kuskia leseni za uvuvi zote zinapewa exclusively wachina
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,626
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,626 280
Kabla ya kuilaumu serikali, tujiangalie na sisi wenyewe ambao ni vinara wa kuilaumu serikali!!! Nakumbuka hata Mwanakijiji, kama sio humu JF basi makala kwenye gazeti alishawahi kupinga suala la NSSF kujiingiza kwenye suala la uzalishaji wa umeme kupitia hiyo hiyo kiwira!!!
 
mwanamapinduko

mwanamapinduko

Senior Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
177
Likes
7
Points
35
mwanamapinduko

mwanamapinduko

Senior Member
Joined Jan 24, 2011
177 7 35
Kazi za miradi mikubwa ya nishati na miundo mbinu ni za serekali. Nssf wanatakiwa kufikiria kuwekeza kwenye miradi ambayo itawasadia wanachama wake moja kwa moja, kama makazi ya bei nafuu, vile vile wafikirie kuboresha mafao ya wanachama.
Kukimbilia kwenye hiyo miradi wanachama tuna mashaka na uadilifu wenu nssf kwenye hiyo miradi.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Tatizo ni kuwa watu wanataka kuifanya NSSF kuwa badala ya serikali. Kila serikali inaposhindwa inakimbilia kutumia fedha za wanachama wa mifuko hii. Matokeo yake ni kuwa serikali itaacha kufanya majukumu yake na kuyadefer kwa NSSF, PPF n.k Binafsi ningependa kuona mifuko hii inaboresha zaidi mafao ya wanachama wake. Leo hii kujitamba kuwa mtu analipwa mafao ya 80,000 kwa mwezi ambayo hayafikii hata kima cha chini halafu kutaka kwenda kutumia bilioni 1 kwa ajili ya umeme ni kutowatendea haki wanachama.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Kwanza hao NSSF ndiyo wanaopiga dana dana ya daraja la kigamboni. Kwanza kwa sifa ya ufisadi katika miradi mingi ya NSSF bora wasipewe kabisa hiyo miradi maana utasikia kapewa u-agent Manji na bei itakuwa inflated.
 
S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
944
Likes
413
Points
80
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
944 413 80
nssf kuwalipa wanachama wake mafao yao ni bonge la mbinde utafikiri hiyo ela unawaomba mkopo kumbe walikuwekea na riba yenyewe wanayotoa ni ndogo sana wakati mwanachama aliwapa mtaji wazalishe , kuna uzembe usio na mfano katika utendaji wao wa kazi Je wataweza hiyo miradi mikubwa kama sio nao wanatamaa ya kifisadi??? waboreshe kwanza walicho nacho kabla ya kukimbilia vitu vikubwa zaidi
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Halafu miradi hii isiyo na tija inayofahamika ni kutaka kuzamisha hela za wananchi.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,745
Likes
2,035
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,745 2,035 280
Nssf bora wamenyimwa hizo kazi! Nani asiyejua hizo ni mishemishe za watu? Kazi ya million ishirini huwa wanaifanya kwa million themanini. Kama noma na iwe noma, booora wamezibeba wachina
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,342
Likes
1,119
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,342 1,119 280
NSSF ilikuwa wainunue Kiwira kwa shilingi 1 toka serikalini ..waziri wa Usiku aka NGELEJA akaamua kuwapa wa China

NSSF waliandaa business plan ya kupanua pipeline mpya ya gesi toka Songosongo...leo tunasoma kuwa waziri wa usiku kaamua wapewe waChina

sasa inaonekana NSSF kazi yao kuandika business plans kisha waziri wa usiku anatuma watu kwenda pale kwa akina Kidula na kisha wanazipeleka huko Uchina

naona hii ni nchi pekee duniani isiyotaka wazalendo wafanye kazi yoyote ile

Tenda za constrction zote sasa hizi serikali inawapa wa China kuanzia barabara mpaka majengo...ma contractor wazalendo wanafunga makampuni

I wouldnt be surprised kuskia leseni za uvuvi zote zinapewa exclusively wachina
Kwa hili namuunga mkono waziri wa usiku. Badala ya NSSF kujikita kwenye kuboresha mafao ya wastaafu wao wamekuwa wakiingia kwenye miradi ya kisiasa ili kupata sifa toka kwa wanasiasa.
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
14
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 14 0
Alipewa mtoto wa King**** barabara ya Tabata-Kimanga /Mawenzi (Dar) aweke level ya lami lakini ikawa mavumbi na mashimo matupu. Kwa ueledi na ufisadi huu kweli wa tz tuna aminika tupewe miradi mikubwa?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
486
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 486 180
NSSF naona kamilisheni daraja la kigamboni kwanza
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
582
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 582 280
Daraja la kigamboni , michoro, tathmmini, na garama zooote tayari , nssf wanasubiri kauli ya serikali toka mwaka jana, na gharama sasa zinazidi kuongezeka serikali iko kimyaaaaaaaaaaaa. Usije shangaa wanasmpa rostam
 
MKWECHE

MKWECHE

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
299
Likes
6
Points
0
MKWECHE

MKWECHE

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
299 6 0
Tatizo ni kuwa watu wanataka kuifanya NSSF kuwa badala ya serikali. Kila serikali inaposhindwa inakimbilia kutumia fedha za wanachama wa mifuko hii. Matokeo yake ni kuwa serikali itaacha kufanya majukumu yake na kuyadefer kwa NSSF, PPF n.k Binafsi ningependa kuona mifuko hii inaboresha zaidi mafao ya wanachama wake. Leo hii kujitamba kuwa mtu analipwa mafao ya 80,000 kwa mwezi ambayo hayafikii hata kima cha chini halafu kutaka kwenda kutumia bilioni 1 kwa ajili ya umeme ni kutowatendea haki wanachama.
Mzee Mwanakijiji nakubaliana na wewe 100% NSSF badala ya Kujikita kutoa Mafao bora kwa wanachama imegeuka kuwa kampuni ya Uwekezaji!
Pamoja na kwamba ndio mfuko mkubwa ila ndio Unaotoa mafao kiduchu kwa wanachama wake na Serkali Inaangalia!
Mathalan,Fedha ya Mkupuo anayopewa mtu(Mwanachama) anayestaafu wa NSSF ni Kiduchu sana ukifananisha na Mifuko ya LAPF na PSPF!
Kuna kisa Kimoja cha nesi wa Peramiho Hospital kulalama kulipwa mafao ya mkupuo mkia wa mbuzi na NSSF ukilinganisha na nesi mwenzake Waliostaafu pamoja Ambae kapata mkupuo wa zaidi ya 60M kutoka mfuko mwingine wakati yeye wa NSSF kaambulia chini ya 30M!
Kitu kingine cha Shangaza,NSSF kujishebedua na Huduma za Afya kwa wanachama na ninyi watu wa Ughaibini wakati Tayari Taifa lina BIMA ya Afya!Hakuna haja ya mashirika ya Umma kuhangaikia kazi moja,ni bora wakaa pamoja ili swala la matibabu liratibiwa na chombo kimoja Kitaifa kwa ajili ya Ufanisi!Nanyie ndg zetu wa Ughaibuni nasika mmeingia mtego wa NSSF eti mtibiwe na ndugu zenu wa huku!NSSF Ni BIMA tangu lini kama tayari kuna NHIF ni bora nguvu za Afya zikapelekwa huko!
 
I

ikhwan safaa

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
106
Likes
0
Points
0
I

ikhwan safaa

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
106 0 0
something really NASTY is being played tena jina la JK linatumika na mbaya zaidi looks like NSSF washapigwa bao.
 
K

kalanjadd

Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
39
Likes
1
Points
0
K

kalanjadd

Member
Joined Oct 16, 2011
39 1 0
Ndio mambo hayo, nadhani nia ya NSSF ni nzuri tuwape muda wafanye hayo wanayotangaza.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Kama wana pesa nyingi waende serikali waongeze mafao kwa wazee wote (universal benefits) wa Tanzania
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Kwanza hao NSSF ndiyo wanaopiga dana dana ya daraja la kigamboni. Kwanza kwa sifa ya ufisadi katika miradi mingi ya NSSF bora wasipewe kabisa hiyo miradi maana utasikia kapewa u-agent Manji na bei itakuwa inflated.
Nssf inajihujumu yenyewe
 
D

Divele Dikalame

Member
Joined
May 4, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
D

Divele Dikalame

Member
Joined May 4, 2010
77 0 0
NSSF wamejipanga vizuri sana yahitaji tuwape moyo, nafikiri hayo makosa ni madogo sana ulinganisha na juhudi kubwa walizofanya katika ujenzi wa jamii.
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,027
Likes
245
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,027 245 160
Nssf hawana lolote mkitaka kuthibitisha someni gazeti la leo la business times,mitambo waliokuwa wameahidi kuipatia tanesco ili kukabiliana na tatizo la umeme wameshindwa aibu tubu
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,027
Likes
245
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,027 245 160
Kama wana pesa nyingi waende serikali waongeze mafao kwa wazee wote (universal benefits) wa Tanzania
Mkuu huu ni ukweli kabisa NSSF wao ni kudandia miradi ili kuthibitisha ninachosema watuonyeshe mradi wowote ambao wamebuni hata jengo la Benjamini Mkapa walipewa kutoka TPDC
 

Forum statistics

Threads 1,249,765
Members 481,045
Posts 29,711,027