Bachelor ll
JF-Expert Member
- Dec 15, 2019
- 4,103
- 6,700
LabdaKwani idi ipo kila mwezi.
LabdaKwani idi ipo kila mwezi.
NMB Leo wanaweka mzigo
25 hakuna mshaharaUna Uhakika?
nani wa kumkumbuka shetani ila mwehu km weweMtamkumbuka magufuli. Bibie papara anatumia ovyo kununua magoli ya yanga kwa kudanganywa na wahuni eti hela zipo.🤣😂
🤔 Kama kweli vileUzi ufungwe Sasa tuelekee ATM
Nishapata changu tayari[emoji848] Kama kweli vile
Hongera mkuuNishapata changu tayari
![]()
![]()
huwezi amini, wengine hadi now hamna kitu.![]()
Bila shaka imethibitishwa mkuu