FaizaFoxy
Platinum Member
- Apr 13, 2011
- 100,506
- 123,819
Usijali, zipo njiani zitafika.bado dada tunapiga miayo tu hapa.
Usijali, zipo njiani zitafika.bado dada tunapiga miayo tu hapa.
AhahahaUzi umepoa walimu wamepata mshahara wako zao Kwa mrombo wanakula nyama choma, Mpwayungu amebaki peke yake anaushangaa uzi
Chezea Msomi wa Kwanza Tangu Kijiji kisajiriwe 😅🙌🤣🤣hivi waziri wa fedha ni nan vile? Mchumi mbobezi🤣🤣phd holder wa uchumi 🤣🤣🤣uchumi mimi ni fani yangu,nimeusomea🤔nyie jadilin uganga tu🙏
Bado mzeeUzi umepoa walimu wamepata mshahara wako zao Kwa mrombo wanakula nyama choma, Mpwayungu amebaki peke yake anaushangaa uzi
Nina rafiki zangu walimu wamepata nipo nakunywa nao bia hapaBado mzee
Zis is mai profesheniii 😀😀.🤣🤣hivi waziri wa fedha ni nan vile? Mchumi mbobezi🤣🤣phd holder wa uchumi 🤣🤣🤣uchumi mimi ni fani yangu,nimeusomea🤔nyie jadilin uganga tu🙏
Dah basi wameanza na maticha.Nina rafiki zangu walimu wamepata nipo nakunywa nao bia hapa
Bitter truth ..Ila tujaribu kurudi nyuma kwanini mliopo kwenye ngazi za maamuzi msipige marufuku kampuni za betting maana zinafilisi watu na kuvunja familia na kutengeneza watoto wa mitaaniUkiona mtu analalamikia sana mshahara kuchelewa wakati haujachelewa, elewa kuwa hilo ni teja la uraibu fulani.
May be mkuu lakini niko nao hapa wala sio story ya kusimuliwaDah basi wameanza na maticha.
Kwa hiyo km kapanda bodaboda ndo unahis kapata mkuuKuna mwalimu nimemwona kapanda bodaboda.
Italuwa wameshapata
Watu wana dharau[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kwa hiyo km kapanda bodaboda ndo unahis kapata mkuu
[emoji23][emoji23]..asa mkuu, kwani huwa wanatumia usafiri ganiKuna mwalimu nimemwona kapanda bodaboda.
Italuwa wameshapata
Yes. Mara nyingi huwa anaukanyaga tuKwa hiyo km kapanda bodaboda ndo unahis kapata mkuu
Mguu[emoji23][emoji23]..asa mkuu, kwani huwa wanatumia usafiri gani
Hatari sanaDuuh kupanda boda imeonekana pay out already 🤣🤣🤣
Kweli hii kada imekuwa mtani wa jadi kwa kada nyingine, 🤣🤣🤣Hatari sana