Sepiolite ni nini na inapatikana wapi?

Sepiolite ni nini na inapatikana wapi?

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Posts
1,533
Reaction score
3,840
Wakuu,

Kama kichwa kinavyojieleza, nina rafiki yangu mchina ameulizia hiyo bidhaa kama inaweza kupatikana nchini. Baada ya ku google nimeona ni kitu kinacho husiana na udongo/ madini, kwa wale wazoefu wa sekta hiyo naombeni ushauri wenu wapi naweza kupata na bei zake zipoje.

Asanteni
 
Huko uliko Google umekosa jibu ?
 
Sepiolite


IMG_20201215_173140.jpg
 
Ni udongo wa kutengezea kiko cha kuvutia tumbaku,nimekumbukia Kiwanda cha Kiko Arusha
 
Back
Top Bottom