Sensa 2002 Igunga: Waisalmu 89% Wakristo %9


Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
419
Likes
3
Points
35
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
419 3 35
Kutokana na sensa ya mwaka 2002, inaonesha kwamba waislamu wako asilimia 88, sasa hii wala haihitaji mathematics bali arithmetic tu ku project mshindi wa kiti cha ubunge Igunga. Mida ya kufunga hesabu imekaribia saaaana tupeleke kilio kwenye chama fulani.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
kwani wao waikiwa wenngi ndio sababu..mbona kigoma wapo kibao halafu upinzani kama kawaida..
 
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
850
Likes
133
Points
60
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
850 133 60
Unapaswa kuwa mkweli,sidhani kama takwimu za sensa za 2002 zilikuwa zinaonyesha idadi ya watu kwa pamoja na dini zao. Ninachofahamu ilikuwa zinaonyesha idadi ya watu pamoja na jinsia mf: wanawake na wanaume au watoto na watu wazima.
 
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
419
Likes
3
Points
35
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
419 3 35
kwani wao waikiwa wenngi ndio sababu..mbona kigoma wapo kibao halafu upinzani kama kawaida..
mbona unatoka povu mkuu, kwani nani kataja chama kisicho cha upinzani? je kama ni wapenzi wa CUF? Ina maana CUF si upinzani? Au ni chama "kile" tu ndicho cha upinzani?
 
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
419
Likes
3
Points
35
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
419 3 35
Unapaswa kuwa mkweli,sidhani kama takwimu za sensa za 2002 zilikuwa zinaonyesha idadi ya watu kwa pamoja na dini zao. Ninachofahamu ilikuwa zinaonyesha idadi ya watu pamoja na jinsia mf: wanawake na wanaume au watoto na watu wazima.
Hapo penye rangi tu yaonesha wewe huna data. Kafanye utafiti kisha rudi ubishane. DO YOUR HOME WORK
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Toa upuuzi hapa.Mods tafadhali ondoeni hii mada.Jamiiforums itakosa heshima sasa
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Kwahiyo unataka kusema kuwa Magwanda hawana chao hapo?
 
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
419
Likes
3
Points
35
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
419 3 35
Toa upuuzi hapa.Mods tafadhali ondoeni hii mada.Jamiiforums itakosa heshima sasa
Mbona mkitoa matusi huoni kama JF inakosa heshima? Takwimu zimewekwa wewe unasema kukosa heshima?? hoja ya namna gani hiii?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Dume la Mende mikutano yote ya upinzani ilikuwa inahudhuriwa na waislamu tu? Onyesha ukomavu wa kisiasa kwa kujiepusha na siasa za udini maana madhara yake ni makubwa kuliko inavyofikiri.
 
A

AlamaZA NYAKATI

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
274
Likes
3
Points
0
A

AlamaZA NYAKATI

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
274 3 0
kwani uchaguzi wa igunga wa kidini??? mimi nanachojua ni uchaguzi wa vyama vya siasa sas huo mgawanyo wa kidini sjjui unatoka wapi............Au wale wale wabaguzi....ukila nyama ya mtu utaendelea tu......nosense
 
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
280
Likes
1
Points
0
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
280 1 0
mbona unatoka povu mkuu, kwani nani kataja chama kisicho cha upinzani? je kama ni wapenzi wa CUF? Ina maana CUF si upinzani? Au ni chama "kile" tu ndicho cha upinzani?
Ndo maana yake! Hujui kama CUF kawekwa ndan na Bw.CCm anaendelea kujilia mambo yake....?
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,319
Likes
3,772
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,319 3,772 280
Kutokana na sensa ya mwaka 2002, inaonesha kwamba waislamu wako asilimia 88, sasa hii wala haihitaji mathematics bali arithmetic tu ku project mshindi wa kiti cha ubunge Igunga. Mida ya kufunga hesabu imekaribia saaaana tupeleke kilio kwenye chama fulani.
Na waliopigiwa miti wake zao wako % ngapi?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Kutokana na sensa ya mwaka 2002, inaonesha kwamba waislamu wako asilimia 88, sasa hii wala haihitaji mathematics bali arithmetic tu ku project mshindi wa kiti cha ubunge Igunga. Mida ya kufunga hesabu imekaribia saaaana tupeleke kilio kwenye chama fulani.
Mkuu, kwa hiyo Wakiristo wengi wapo CDM watakipigia chama chao?
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Hivi unafikiri Igunga ni Zenji? Kajipange tena.
Kutokana na sensa ya mwaka 2002, inaonesha kwamba waislamu wako asilimia 88, sasa hii wala haihitaji mathematics bali arithmetic tu ku project mshindi wa kiti cha ubunge Igunga. Mida ya kufunga hesabu imekaribia saaaana tupeleke kilio kwenye chama fulani.
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
Tumbo la kuhara linawasumbua baadhi ya watu humu ndani!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,471
Members 463,210
Posts 28,549,989