Senene waua mtu Kagera

mayenga

JF-Expert Member
Sep 6, 2009
4,084
2,000
Katika hali isiyo ya kawaida,mtoto mmoja katika wilaya ya Karagwe amekufa baada ya wale wadudu watamu kwa wingi wao kumshambulia na kumziba pua na mdomo.

Hali ilivyo kwa sasa, wadudu hawa wamekuwa wengi kupita pengine miaka yote iliyopita.

Taarifa za kuaminika kutoka Bukoba mjini ni kwamba, kutokana wingi wa wadudu hawa, Tanesco mkoani humo, ililazimika kukata umeme kwa baadhi ya maeneo kwani kutokana na wingi wa wadudu hao, baadhi ya miti ya kawaida na ya umeme ilikuwa ikianguka hovyo.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,044
2,000
Itakua ni investment ya Escrow hio sio bure, kumbe wameenda kuinvest kwenye uzalishaji Wa Senene? Wafanye mpango wawaexport waturudishie pesa yetu, hatutaki utani na pesa. RIP MTOTO
 

mende 2014

JF-Expert Member
Apr 13, 2014
765
225
Katika hali isiyo ya kawaida,mtoto mmoja katika wilaya ya Karagwe amekufa baada ya wale wadudu watamu kwa wingi wao kumshambulia na kumziba pua na mdomo.Hali ilivyo kwa sasa,wadudu hawa wamekuwa wengi kupita pengine miaka yote iliyopita.Taarifa za kuaminika kutoka Bukoba mjini ni kwamba,kutokana wingi wa wadudu hawa,Tanesco mkoani humo,ililazimika kukata umeme kwa baadhi ya maeneo kwani kutokana na wingi wa wadudu hao,baadhi ya miti ya kawaida na ya umeme ilikuwa ikianguka hovyo.
Acha kupotosha watu wewe senene wana uzito gani wa kuangusaha mti?
 
Last edited by a moderator:

Mathias Byabato

Verified Member
Nov 24, 2010
987
1,000
Katika hali isiyo ya kawaida,mtoto mmoja katika wilaya ya Karagwe amekufa baada ya wale wadudu watamu kwa wingi wao kumshambulia na kumziba pua na mdomo.Hali ilivyo kwa sasa,wadudu hawa wamekuwa wengi kupita pengine miaka yote iliyopita.Taarifa za kuaminika kutoka Bukoba mjini ni kwamba,kutokana wingi wa wadudu hawa,Tanesco mkoani humo,ililazimika kukata umeme kwa baadhi ya maeneo kwani kutokana na wingi wa wadudu hao,baadhi ya miti ya kawaida na ya umeme ilikuwa ikianguka hovyo.
mayenga porojo zako peleka fb siyo hapa JF.Hakuna kitu kama hicho.kuna senene ndiyo kama misimu mingine ya mwaka na wala hazijavunja rekodi yoyote .

Pole sana na kajipange tena
 
Last edited by a moderator:

Mapengo 17

R I P
Mar 28, 2014
1,232
0
Katika hali isiyo ya kawaida,mtoto mmoja katika wilaya ya Karagwe amekufa baada ya wale wadudu watamu kwa wingi wao kumshambulia na kumziba pua na mdomo.Hali ilivyo kwa sasa,wadudu hawa wamekuwa wengi kupita pengine miaka yote iliyopita.Taarifa za kuaminika kutoka Bukoba mjini ni kwamba,kutokana wingi wa wadudu hawa,Tanesco mkoani humo,ililazimika kukata umeme kwa baadhi ya maeneo kwani kutokana na wingi wa wadudu hao,baadhi ya miti ya kawaida na ya umeme ilikuwa ikianguka hovyo.
Ngumu kumeza!
 

mbalila

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
814
250
mkuu tuwekee picha sisi wengine hatujawahi waona hao wadudu wakiwa hai na wingi wa kutisha kiasi cha kuangusha miti na nguzo za umeme. RIP MTOTO
 

mayenga

JF-Expert Member
Sep 6, 2009
4,084
2,000
mayenga porojo zako peleka fb siyo hapa JF.Hakuna kitu kama hicho.kuna senene ndiyo kama misimu mingine ya mwaka na wala hazijavunja rekodi yoyote .

Pole sana na kajipange tena
Wewe Ni mwandishi,unaripoti kutoka wapi❓,Karagwe umeenda lini❔➖Nilitegemea uniwekee source ya kukanusha kwako siyo matusi.
 
Last edited by a moderator:

Ta Muganyizi

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
5,290
2,000
Jamani habari yenyewe ni tetesi lakini imetumwa kwenye simu salio limeenda. Likitokea suala nyeti salio linakutwa empty
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom