Sema Unapenda nini?

Sema Unapenda nini?

Credio

Member
Joined
Aug 24, 2016
Posts
78
Reaction score
155
Habari wana jukwaa,

Tukielekea mwishoni mwa mwaka ambapo tunakuwa na mapumziko marefu.

Ningependa kujua wenzangu mnapenda kufanya nini kipindi hiki cha mapumziko marefu? Binafsi napenda kusafiri na kusoma vitabu vya kurefresh pia kusoma nyuzi na visa mbali mbali ambazo wana jukwaa wanakuwa wamepitia au tu stori.

Mfano kwenye vitabu miongoni vilivyo nivutia ni kama, Tell me your dreams, relentless na vyote vilivyo andikwa na Sidney Sheldon, vitabu vya James Hadley, the Godfather by Mario Putzo, Find him and I will fix him n.k

Pia kwenye visa na nyuzi za jf sijaona muda mrefu humu mtu akiandika, Mfano ile stori ya Khumbu wa South Africa, yule Dereva Uber wa Dar, Yule alieenda kutafuta maisha kusini n.k kiukweli ni visa vya kusisimua sana

Ningependa kujua wenzangu huwa mnapenda kufanya nn?
 
Hapo kwenye vitabu hunitoi hapo... Ni kitu napenda sana ... Anyway tukijadili hicho kitabu cha Godfather kidogo?
 
Hapo kwenye vitabu hunitoi hapo... Ni kitu napenda sana ... Anyway tukijadili hicho kitabu cha Godfather kidogo?
Siku nyingine lakini ukiachana na vitabu wewe binafsi vitu gani vingine unapenda kufanya ukiwa na mapumziko
 
Nisidanganye...

Ni mbunye wazee. Yaaani Dah! Sijui nimerogelezewa masikini mimi mhhh! Likizo ndefu. Niwe na pisi mpya tena yenye tako na mamiguu aisee hata nje sitoki mara kwa mara...Ni mbunye tu na wine...🙏🏿
 
SIs wa daily hustle siwezi sema na kuwa na mapumziko.. kupumzika ni ile saa ya kula tu na kulala
Unahitaji nafasi ya kukaa walau ww pekeako ili hata kuweka malengo yako binafsi hata nusu saa ili kujua nn unahitaji nn kwenye haya maisha pia na kuangalia njia zako je zinakufikisha kwenye malengo
 
Back
Top Bottom