spidernyoka
JF-Expert Member
- Jan 2, 2020
- 8,973
- 23,665
Spider yupi😹😹mimi natupiaga muulize spider
Spider yupi😹😹mimi natupiaga muulize spider
Wewe huyooo😹😹unataka kukataaaaSpider yupi
Mimi tu sjakuona miakaWewe huyooo😹😹unataka kukataaaa
Safi!! Hii hapa mallerina yuko tumboni😎
😁ata wiki haijaishaMimi tu sjakuona miaka
Umekanwa🙆🏽♀️😹😹mimi natupiaga muulize spider
Ndo umekuwa kibonge 🥳😍 afu me siamini kama ni mshangaziSafi!! Hii hapa mallerina yuko tumboni😎
Mishangazi ni kujistiri🧕
So tunakuona weekly kama FNL😁ata wiki haijaisha
😹😹😹we huwekagiSo tunakuona weekly kama FNL
Sawa😹😹😹we huwekagi
😹😹😹ndo yupogo ivyo huyo me huwa natupia kila sikuUmekanwa🙆🏽♀️
Sijapenda kabisaa! Ninavyojitahidi kushinda njaa halafu unasema nmekuwa kibonge😒Ndo umekuwa kibonge 🥳😍 afu me siamini kama ni mshangazi
😁😁mbn nahisi kama tayari Seran🥰🔥🥳🥳🥳🥳🥳😍🌸💖💖💖💖💖💖💖💖💖Safi!! Hii hapa mallerina yuko tumboni😎
Mishangazi ni kujistiri🧕
🤣🤣we kula tuSijapenda kabisaa! Ninavyojitahidi kushinda njaa halafu unasema nmekuwa kibonge😒
Mshangazi huo sema tu hela ndio hauna😅
Tayarije bila mzee mwenzangu au mambo ya maria mtakatifu mama wa Mungu 😓😁😁mbn nahisi kama tayari Seran🥰🔥🥳🥳🥳🥳🥳😍🌸💖💖💖💖💖💖💖💖💖
Mnanipenda we na nani? Hebu nibless kwanza miye kabla sijaanza kuone nne nne, nikilewa zaidi ya hapa ntaanza kuchanganya mambo😂🤣🤣we kula tu
Tunakupenda ivyooooo💖💖💖🌸🌸🌸🌸🌸🌸🌸
🤣🤣🤣mimi naenda kuitwa auntyTayarije bila mzee mwenzangu au mambo ya maria mtakatifu mama wa Mungu 😓
Na nani tena lol 😂🤣🤣🤣mimi naenda kuitwa aunty
Ngoja nikuoneeeeMnanipenda we na nani? Hebu nibless kwanza miye kabla sijaanza kuone nne nne, nikilewa zaidi ya hapa ntaanza kuchanganya mambo😂
🤣🤣🤣🤣na huyo small babyNa nani tena lol 😂