Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Kwanini nilikuwaga nakufananisha na Demi🤔zamani
Siendani naye kwa lolote, kwanza namtamani arudi nimfanyie cross-examination..!! 😹

Natamani kuifufua kesi yake, inaonekana alikuwa machachari sana humu jukwaani..!! 😹😹

Nataka nijue aliweza kumpenda vipi ankali wangu mshana na uchawi wake?

Ujue wakongwe kuna vitu navitaka sana kwao..!!

Siku moja demiss ajizime data arudi, mashabiki zake wanamuhitaji na akirudi mi naunga naye urafiki..!! 😹
 
🔥🔥🔥 Mkaka mzuri afu mpole mwenyewe..!!
Upo Kama Paroko wa parokia yetu 😍

Una weusi wa kuteleza kama jongoo 🔥🔥

Hapo unasikiliza wimbo wa “Mimina ziteremshe tuzipokee Bwana”
duuuh
sifa zote hizo aisee!
hata hivyo nipo nasikiliza hii
Screenshot_20261102_233902_Spotify.jpg
 
Siendani naye kwa lolote, kwanza namtamani arudi nimfanyie cross-examination..!! 😹

Natamani kuifufua kesi yake, inaonekana alikuwa machachari sana humu jukwaani..!! 😹😹

Nataka nijue aliweza kumpenda vipi ankali wangu mshana na uchawi wake?

Ujue wakongwe kuna vitu navitaka sana kwao..!!

Siku moja demiss ajizime data arudi, mashabiki zake wanamuhitaji na akirudi mi naunga naye urafiki..!! 😹
Duh usiwe ivyo na ww headgirl unatubania uhuru sasa humu
 
Back
Top Bottom