Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Nikirudi naenda kama muuza magari mkubwa Arusha
Kuna kichaa mmoja alinitongoza pm kwa id tatu tofauti na zote nilimkataa, alipokuja na ya nne ikabidi nimwambie acha ujinga wewe ni fulani likabaki linacheka..!! Eti “Unajifanya sungura eehh.!” 😹😹😹

Sasa wewe rudi VAR tukukamate km ulivyomnasa Malle 😹
 
Kuna kichaa mmoja alinitongoza pm kwa id tatu tofauti na zote nilimkataa, alipokuja na ya nne ikabidi nimwambie acha ujinga wewe ni fulani likabaki linacheka..!! Eti “Unajifanya sungura eehh.!” 😹😹😹

Sasa wewe rudi VAR tukukamate km ulivyomnasa Malle 😹
😹😹sasa hamniamini mtamuamini nani ?
 
Kuna kichaa mmoja alinitongoza pm kwa id tatu tofauti na zote nilimkataa, alipokuja na ya nne ikabidi nimwambie acha ujinga wewe ni fulani likabaki linacheka..!! Eti “Unajifanya sungura eehh.!” 😹😹😹

Sasa wewe rudi VAR tukukamate km ulivyomnasa Malle 😹
Nakuja kama msomali mtanikamatia wapi
 
Back
Top Bottom